Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pozi la Watoto wa Kike Shuleni

Discussion in 'Jamii Photos' started by tatanyengo, Oct 19, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watoto wetu wameharibikiwa. Kwa mtindo huu Division 0 zitazidi kuongezeka.

    POZILAKISHULE.jpg
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Hawa sio wa Watanzania usitupe presha bure saa hii
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu kakuambia hao ni watoto?usibabaike na uniform hata maporn star siku hizi wanavaa
    na wana act nazo!!
     
  4. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Hii sio kibosho girls kweli?
     
  5. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna bar huku mikocheni wahudumu wapo smart sana, wanajitupia uniform kama za shule za sekondari fulani hapa bongo. Basi watu wanajichanganyaje huko njiani na magari yao.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Usijidanganye kwamba bongo hawapo, wamejaa mpaka wanafurika.
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu hii ni kibosho boys!
     
  8. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Special Seat!
    Madamex naomba muongozo! Kifungu cha 4 (a), kifungu kidogo cha nyongeza, (IV).
     
  9. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Sina hakika na hilo...ngoja nilifanyie uchunguz aka research mkuu
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sagaaaaaa....... Koboa.........
     
  11. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamenonaa!!
     
Loading...