Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pozi la Slaa na Lissu mahakamani.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Nov 9, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepita michuzi nikaona pozi la Dr wetu wa ukweli na mwanasheria makini. sijajua walikuwa wanawaza nini. Laiti kama Mungu angetupa uwezo

    wa kujua mawazo ya watu

    [​IMG]
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeliona kaka
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Lissu kamkodolea macho sijui ni hakimu au mwendesha mashtaka!
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni la lini hilo pozi na mahakama ipi
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jana, mahakama ya wilaya Arusha
     
  6. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kikazi Zaidi!
     
  7. M

    MAO Senior Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioni kama ilikuwa sahihi kwa kesi walizonazo kina Slaa, Lisu na Mbowe kwenda kukesha uwanjani ili hali wakijua kuwa dola inawatafuta... Naona Chama kama kinamshinda Mbowe. I stand to be corrected.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,208
    Likes Received: 16,208
    Trophy Points: 280
    Huyo Lissu naye sijui ndo kajifunika linini hilo...
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chama ni cha wanachama si cha mtu mmoja,kwako ni vigumu sana kufanya maamuzi magumu ila kwa wenye uchungu na nchi hii ni jambo rahisi sana.
    Hata wawe na kesi mia na kuna jambo la kutetea maslahi ya nchi kwa misingi ya haki na sheria za nchi kufuatwa wataendelea kwenda na ikibidi kukesha,uongozi si kuongoza huku unakimbia majukumu na hayo ni moja ya majukumu yao kwa hiyo walikuwa sahihi kuwa pale.
     
  10. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasema iko siku nyie mahakimu na maaskari mtatuangukia sisi na kutupigia saluti.na hiyo siku yaja.hawa ni wanamapinduzi halisi.mkesha wetu dar lini???
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ukiwa mpinzani wa kweli unakuwa na undugu na vizimba vya mahakama!
     
Loading...