Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pozi la membe na msuya msibani.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kapwani, Jul 15, 2011.

  1. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa Benard Membe akiwa na waombolezaji katika msiba wa marehemu Sekou Toure ( CRDB Lumumba branch boss) nyumbani kwa marehemnu mtoni mtongani kijichi. Hapa wapo kwenye dua au sala kabla kuanza safari ya kwenda Kilimanjaro kwa mazishi.

    ..Mh Membe anajua analolifanya?


    Mix with yours
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umbea tu na kujifanya kuwa ni mwema mbele ya wananchi lakini kumbe ni fedhuli mkubwa.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rip st
     
  4. p

    pori Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani kati ya watu wote walioko msibani umewaona membe na msuya tu? huyo mz msuya hapo umempandikiza tu lakini target yako ni membe. hiyo ni chokochoko a.k.a chuki binafsi. kila kukicha mnaanzisha mada kuh membe lakini wenye akili zao humu wanakupigeni makombora mpaka mnakoma. mnamtafuta membe toka kila pembe. mwacheni baba wa watu apumue. hana ma-scandal kama ya wengine wengi!
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimependa BOOT la msuya ni kiatu cha ukweli na kiko ndani ya kalenda za kisasa...sio kama walivyo wengi wanavaa viatu vilivyopitwa na wakati... Hongera mzee Msuya fashion hazikupiti mbali...
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    nini shida kwenye hilo pozi
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sio imani yao kufanya hivyo.....hata huyo Kazimoto wa COWI hapo nyuma hapigi duwa pia
     
  8. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Membe ni populist leader kama mtu fulani.............
    Kajuaje kuweka mikono yake namna hii????
     
  9. B

    Baikoko Senior Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JF kuna vijibweka, sala ni sala anayejua uhalali ni msaliji na asaliwaji
    RIP Sekou Toure
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Si ndio hapo sasa, katika msiba huu kuna meeengi ya kusema. Marehemu ni nani, amefariki vipi, inakuwaje mpaka Membe na Msuya wawepo etc.

    Lakini watu wameenda kuona mikono ilivyowekwa na viatu. hebu fikiria msiba wako watu badala ya kutoa wasifu wako wanaanza kushadadia mikono ya watu ilivyokaa na viatu.
     
  11. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, kiatu imetulia
     
  12. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Shame on you! nimchukie membe ananisaidia nini? mimi ninamjua membe kama kiongozi wangu tu na si vinginevyo?
    nimemuingiza yeye kwa sababu ni kiongozi anaevizia kuingoza nchi yangu...nimemuweka msuya kama mtu aliyestaafu siasa, hana cha kuloose wala kugain kwa sasa.....mapozi ya mtu mwenye matarajio na aliyestaafu wenye imani moja msibani .....mapozi tofauti yanachakufundiusha?

    mix with yours
     
  13. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikono ingewekwa mfukoni au kwenye bakula chakula nisingedauti nia ya membe.......NIMECHOKA NA SIASA UCHWARA
     
  14. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijibweka kikubwa ni mchango wako..hata wewe wajua msaliji hawezi kuwa membe

    mix with yours
     
  15. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe wewe wajua! hapa tunauzwa tena kwa bei nafuu kabisa..bei ya jioni....anasaka kula !

    mix with yours
     
  16. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Siyo kawaida vigogo kama hawa wahudhurie mazishi ya Manager wa tawi fulani tu la Benki. Huyu marehemu atakuwa amefanikisha kitu fulani muhimu sana kwa manufaa ya CCM na Serikali katika wadhifa aliyokuwa nao wakati wa uhai wake.
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Jamani Lumumba pale ndiko CCM ndogo ilipo na trans zao zoote zapita crdb,cheki zote anazipitisha yeye....pia anaweza kuwa jamaa yao tu hasa Msuya maana marehemu nae ni Mpare!
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kwani membe ni mwislam?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hujawaona wale wamama kwenye far back? wamekumbatia bangili zao! misiba tunashiriki watu wa dini zote, kutokana na utamaduni wetu wa kushiikiana kabla wazungu na waarabu hawajatuletea dini! kwani waislamu wakiingia kanisani kwenye msiba wanafanya ishara ya msalaba? haipendezi sana kuhukumu wenzio kiimani ndugu,usimsaidie mungu wako kazi!
     
  20. A

    AZI New Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni husuda tu
     
Loading...