Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PowerBreak Fast Clouds FM na CD ya Ngono

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Emils, Jun 20, 2011.

  1. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo Asubuhi ktk Clouds FM kipindi chao cha power breakfast..Gerarld anamwambia Pj..umeona ile cd ya xx ya South Africa kuhusu yule kijana wetu yule..Pj kamwambia bado halafu Gerald kamjibu kama anahitaji atamletea tena inauzwa Dar kwa shilingi 2000..Sasa wana Jf hawa kina Pj wameamua kuweka mambo hadharani yaliyotea BBA au?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    stupid thread,
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Naunga hoja mkono.
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Si alisema hajutii! Ataficha kivulì chake.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    alidhani rijamaa ringetangaza ndoa...teh teh tehhhh...wanamegwa wanaachwa, wanachezewa ..!! shame on her.
     
  6. s

    sativa saligogo Senior Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo matatizo ya kupeleka washindani bila maandalizi na tathmini ya kina nani alaumiwe????
    SLIP CHIP !!!!!!!
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mhusika wanamlipa kiasi gani kutokana na mauzo ya CD ya kitafunio?
     
  8. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuweka vipi hadharani wakati mambo yalishakuwa hadharani, sema huyo binti ahangaike kunakohusika apate asilimia yake ya mauzo....Si alitaka chai, chai....
     
  9. m

    morio JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe ndo hiyo?? Niliwasikia lakini sikujua ndo hiyo CD! Poor girl now awaite wadau wote waliokuwa wanamtetea wamfariji ss! yaani
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona itakuwa aibu yake, na yale maneno yake ndo yanamtokea puani ivyo.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hiyo filamu hata bure siitaki, maana hata gemu hawaliwezi.
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    umaarufu kunuka alioutaka sasa inakula kwake...bint mpumbavu kuliko wote..eti ohh mie sikuenda kuiwakilisha tanzania...katutia aibu mpaka hamu hatuna...now its her turn to taste the bitter side of her stupidity..pumbavu sanaaa.... nikiipata naweka online kila mtu amuone akijitia aibu
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asilalamike mdomo unaungua au sio...
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Naomba niipate hiyo cd nimfundishe binti yangu ubaya wa BBA.
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tena, kiungwana, wanatakiwa wantengeneze hivi: zile clip zake za kuongea pumba alipo rud unaziweka mwishon mwa hyo Sodoma yake, mwanzon unaweka ile clip yke ya kwny 5 connecta akisema "5 connect the real connection" alaf picha linaanza. Pambaf! Atameza matapishi yake.
     
  16. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasemekana hata kibarua chake kimeota mbawa kule EATV, channel 5
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Ni kweli?
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,535
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    That ifthough shalt confess with thymouth the Lord Jesus, andshalt believe in thine heart thatGod hath raised Him from the......dead, thou shalt be saved.For whosoever shall call uponthe name of the Lord shall besaved.Romans 10:9, 13.
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo letu kubwa ni kuchukulia kilichofanyika huko bba ni kutendwa, ntausimamia ukweli huu 'hawa walitendana, kwani walikubaliana wote na hapa isionekane kuwa ni aibu kwa kuwa wetu ni mwanamke, mbona mwaka jana tulikuwa tukijisifu kwa alichokifanya mwakilishi wetu wa kiume. Ni vizuri sasa tukatambua kuwa linapokuja suala la 'kulo mbana', msingi mkuu ni kwa jinsi zote na hakuna jinsi shupavu, vinginevyo mngefurahi kama angejisaga au wa mwaka jana angejichua. Badilisheni misimamo juu ya kuudharau utu wa mwanamke.
    By the way, hiyo ni reality show na wametoa tahadhari juu ya umri, heshima ni kwa wote
     
  20. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama wamemtema itakuwa powa sasa pumbavu sana huyu
     
Loading...