Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power tiller na dhana ya kilimo kwanza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Sep 9, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu naomba insight ya hizi tilers

    najiuliza faida, sustainability na matimizi ya hivi vitu kutoka na nchi yetu jamani

    lengo ni kuangalia sera ya kilimo kwanza na kama kweli kwa mwendo wa hivi vitendea kazi vinaendana
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    siku hizi ndo ambulance za vijijini
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanzoni zilikuwa msaada mkubwa sana kwa wananchi kwa sababu zilikuwa AFORDABLE kwa maana ya kununua......

    mwaka mmoja baadae bei yake imekuwa more than ''double''.Tafsiri yake ni kwamba sio msaada tena kwa wakulima wadogo wadogo,kwa sababu moja tu kwamba hawawezi tena kumudu gharama za ununuzi......

    Tukizungumzia ubora......well,kwa zile version ya kwanza nimeona zinadumu sana tu.hizi zinazotoka sasa hivi sijajua kama ''zimechakachuliwa''

    MY TAKE:serikali ilikuwa na plan nzuri sana za kuwasaidia wakulima wadogowadogo,lakini again hii ishu ya power tiller imeharibiwa na ''tamaa binafsi'' za watu fulani fulani.matokeo yake power tiller imegeuka kuwa ''biashara ya muhindi''...

    NIKIRIPOTI KUTOKA IDOFI-MAKAMBAKO....mimi ni TEAMO wa JF
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hazimudu kufanya kazi kwenye mazingira ya kwetu kwani sehemu nyingi ardhi ni ngumu zinashindwa kabisa kulima. Ulikuwa mradi wa wakubwa kama Speed Limit ya mabasi miaka ileeeh!
     
Loading...