Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power Tila latumika kama Ambulance

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifulambute, Oct 3, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanajamvi hivi ni kweli tumefikia huku? nimeongea na jamaa yangu kule mafinga Iringa na kunambia zile power tila zinazotolewa na wizara ya kilimo na mifugo zinatumiaka kama ambulance ya kubeba wajawazito.........this is dangerous
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    wewe ndo umesikia leo?, au wewe shida za huko vijijini huzijui, mbona hata pikipiki zinzsafirisha maiti?, matoroli yanabeba wajawazito n.k!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,612
    Trophy Points: 280
    Tanzania hakuna linaloshindikana.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo safi wakome
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadhani wengi watakuwa wanajifungulia njiani maana mwendo wa power tiller ni wa kurukaruka kama farasi au nyumbu. Humo kwenye power tiller yafaa awepo mkunga wa jadi kwa emergency.
     
  6. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mimi nilishanagaa sana hata kuona serikali imeleta bajaji na kuzifanya ambulance.
    Hivi hebu nisaidieni kwa wale wenyekufahamu, je bei ya Hiace ni shilingi ngapi? na je mashangingi ya viongozi wa serikali ni shilingi ngapi?
    Imeshindikana vipi kununua Hiace na kuzifanya ambulance? na kuzisambaza nchi nzima?
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    15M unaleta Hiace pouwa kabisa
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wala tusiende mbali hadi level ya Hiace; kuna mini-van za MARUTI; mimi naona karibu hospitali zote za jamaa zetu wenye asili ya Asia wanazo hizi gari kama ambulance zao. Mara ya mwisho niliona zinatangazwa gazetini na CFAO (zamani DT DOBIE) mwaka jana, gari moja mpya kabisaaaa ilikuwa ni chini ya Tshs 8,000,000.00 (milioni nane tuu).

    Sijui bei ya Bajaj Ambulances zilizosambazwa nchini; lakini kama kweli serikali ingekuwa na nia ya kusaida wananchi wake wenye kuhitaji kusafirishwa kufika sehemu ya huduma ya afya WASINGESHINDWA KUNUNUA HATA MARUTI vans!!!
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hayo ni MAISHA BORA KWA WOTE chapakazi KILIMO KWANZA wagojwa baadae pole
     
  11. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    HUU NI UHUNI WA MAKUSUDI UNAOFANYWA NA SERIKALI YETU KUSHINDWA KUBORESHA MAISHA YA WATANZANIA.

    SAFARI MOJA TU YA DHAIFU KWENDA KUMWANGALIA MFALUME MSWATI AKICHAGUA TOTOZ ZAKE INGETOSHA KUNUNUA HIZO mini-van za MARUTI NGAPI?
     
  12. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Tanzania haina raisi ina kilaza kwa jina DHAIFU. Je ana habari ni nani amebebwa na punda, bajaji, sijui ambulanse? Yeye anachofikiria ataamkia wapi kwenye maandazi na vitumbua vya kutosha? Ama kweli ****** hakui!
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asante! Nilikuwa natafuta sentensi moja ya kuelezea KINACHOENDELEA!!! UHUNI WA MAKUSUDI....
     
  14. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
Loading...