Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power station(yenye kuhifadhi umeme kwa matumizi madogo)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Sep 29, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    *******************
    1.Battery gel battery: 12V / 7A
    2. Small voltage Sockets:Battery gel battery: 12 v / 7 Ah
    Small voltage Sockets:
    a. 3 volt
    b. 4.5 volt
    c.-6 Volt
    d. 9 volt
    e. 12 volt
    3. Car Socket 12 volts / 10 Ah
    4. Schraubanschlusse 12 volt / l 5 Ah max. 2 min. Hii ni mashine ndogo ambayo inauwezo wa kuhifadhi umeme wa dharura kwa matumizi madogo.Matumizi yake ni kama kuweza ku-charge simu au laptop na hata pia inauwezo wa kuwasha taa vilevile lakini sio nyumba nzima ila kama ni chumba kimoja.Kwakuwa sio mtaalamu sana wa vitu hivi kwahiyo sina maelezo mengi sana lakini kwa hayo yataweza kufahamika.Nimeinunua uingereza na niliwahi kuitumia kwa kuijaribu mara moja tu na ilikaa kwa miaka miwili kwahiyo haina box lakini ni kizuri hakina tatizo.Naiuza pamoja na adaptor yake na ipo DAR na bei yake ni shs 120,000 na kwa mwenye kuhitaji tafadhali mpigie Habibu 0717810318. PowerCube.jpg 149150613_441d6c0051_o.jpg
     
  2. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Inakaa mda gani na charge
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu ebu weka specification zake: power (KVA/Hp), frequency, Voltage, current n.k.
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Charge inadumu muda gani mkuu? Nimekapenda,nipo Arusha nitaipataje?
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.Battery gel battery: 12V / 7A
    2. Small voltage Sockets:Battery gel battery: 12 v / 7 Ah
    Small voltage Sockets:
    a. 3 volt
    b. 4.5 volt
    c.-6 Volt
    d. 9 volt
    e. 12 volt
    3. Car Socket 12 volts / 10 Ah
    4. Schraubanschlusse 12 volt / l 5 Ah max. 2 min.

    Mkuu nimejaribu kutafuta hii labda itasaidia ila hilo neno la mwisho ni la kijerumani nadhani sasa sijui maana yake,kwasababu siko nayo hiyo mashine nimemkabidhi mtu Dar.Lakini kukusafirishia Arusha mkuu wangu itakuwa ngumu kwangu au kwa urahisi zaidi ikiwa kama una mtu unamfahamu Dar basi mtumie hela kwa mpesa halafu akusafirishie ktk basi.
     
  6. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.Battery gel battery: 12V / 7A
    2. Small voltage Sockets:Battery gel battery: 12 v / 7 Ah
    Small voltage Sockets:
    a. 3 volt
    b. 4.5 volt
    c.-6 Volt
    d. 9 volt
    e. 12 volt
    3. Car Socket 12 volts / 10 Ah
    4. Schraubanschlusse 12 volt / l 5 Ah max. 2 min.

    Mkuu nimejaribu kutafuta hii labda itasaidia ila hilo neno la mwisho ni la kijerumani nadhani sasa sijui maana yake,kwasababu siko nayo hiyo mashine nimemkabidhi mtu Dar
     
  7. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.Battery gel battery: 12V / 7A
    2. Small voltage Sockets:Battery gel battery: 12 v / 7 Ah
    Small voltage Sockets:
    a. 3 volt
    b. 4.5 volt
    c.-6 Volt
    d. 9 volt
    e. 12 volt
    3. Car Socket 12 volts / 10 Ah
    4. Schraubanschlusse 12 volt / l 5 Ah max. 2 min.

    Mkuu nimejaribu kutafuta hii labda itasaidia ila hilo neno la mwisho ni la kijerumani nadhani sasa sijui maana yake,kwasababu siko nayo hiyo mashine nimemkabidhi mtu Dar
     
Loading...