Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power mabula, moris nyunyusa na mwinamila ....tz imewaenzi vipi ?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mpasuajipu, Feb 20, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi sijui km nimetua ukumbi husika, km sio mtanisahihisha.

    Napenda kujua hawa ndg zetu waliwahi kuvuma sana enzi zao katika sanaa.

    Power Mabula alikuwa na nguvu za ajabu kuuia au kuvuta magari km Scania n.k au hata gari kupita kifuani kwake bila kudhurika.

    Mzee Moris Nyunyusa hadi leo ngoma zake zinapigwa kabla ya taarifa ya habari ya TBC, ile midundo aliipiga yeye. Mzee Moris aliwahi kuonyesha maajabu ya kupiga ngoma kumi kule Japan hadi Mbaraka Mwinshehe akamtungia wimbo ule wa "Maonyesho japani yalifana sana,.....

    Mzee Mwinamila pia alikuwa msanii maarufu sana enzi hizo za TANU na wanasiasa wengi walimtumia katika kuburudisha jamiii.Mzee huyu alikuwa na uwezo wa kupiga samasoti kama kijana kabisa.

    sasa nauliza kwa wale wanaojua hawa wazee TZ imewaenzi vipi au taha familia zao tu, au ndio mtu akitoweka ndio anasahaulika kabisa?

    kwangu mie, naona hawa walikuwa ni ma-celebrities wa ukweli hapa bongo.

    nawasilisha km nimekosea sehemu mnisahihishe sio kunishambulia.

    wasaalaaam.
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hujakosea kaka! Hawa ni macelebrity wa ukweli kabisa, wengine wa sasa wanatafuta kwa nguvu lkn hao walifahamika kutokana na kazi zao za maajabu
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini huyu ndugu Power Mabula yuko wapi? wazee wengine walikwisha tangulia mbele ya haki je huyu jamaa yuko wapi? kuna yeyote anaye weza eleza alipo na anafanya nini?
     
  4. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa walikula sana pesa zetu enzi nikiwa shule ya msingi. Leo hii nimeshtukia kwamba wale jamaa walikuwa matapeli tu ndio maana ile profession imeingia mitini.
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Niliwahi Kumuona kwenye magazeti kama sikosei ni mwaka jana au juzi siku hizi ni mchungaji kwenye kanisa moja pale iringa mjini na alikua kilalamika kutupwa na serikali na wananchi ....
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Huyo mchungaji wa Iringa nadhani ni Power Mwasekaga; Power Mabula ni mchungaji kanisa moja liko Tanga
     
  7. movingtarget

    movingtarget Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too bad for an icon like him!
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wana mazingaobwa...wacha wapoteeee...wale hawakujua hata wanafanya nini..labda leo wakiona mieleka wanawazakuwa wangekuwa uko.
     
Loading...