Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power club

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Democrasia, Jan 8, 2009.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    naomba kama kuna yeyote mwenye uelewa kuhusu POWER CLUB, naona imekuwa maarufu sana hapa Arusha, nimeona niulize kabla sijajiunga,,
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaka, nimesikia na kushawishiwa sana kujiunga na hiyo power club. Pamoja na rafiki zangu wengi kujiunga na kusikia wengine wamejoatia mapesa lakini mimi naona kuna tatizo katika hiyo power club, ipo siku watu wengine watalizwa tu. Si unakumbuka ule upatu wa yule Mganda Kakete?. Siamini juu ya pesa za bure ndugu yangu, naamini lile neno "kwajasho utakula"!
     
  3. F

    Fikiri a Adam New Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Power club nii kama ilivyo kila kitu kina ukomo katika ulimwengu huu. Lakini kwa jinsi ilivyo ni kwamba nimfumo tu wa kuchangiana kwa hiari. Labda hiyo system yao ya kurecord ikiburst basi itakuwa tu kama sunami au mafuriko ya Pakistani
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ndugu kuwa makini,
    Hela/fedha za bure na njia za mkato ni hatari. Nakushauri chunguza kwanza kuna nini nyuma ya pazia. Kama pazia halifunguki kimbia.
     
  5. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Malila, Ibra you guys are deep. Lakini mnaweza kuwasaidia wakadizaini vizuri their revolving funds (upatu nadhani), kama alivosema Adam. Naona kuziwia mafuriko na izo tsunami, wafenye innovative changes, katika uendeshaji. Jambo la kwanza ni kuisajili, na kama imekwisha sajiliwa na classified kama biashara gani?.
     
Loading...