Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power breakfast ya clouds mnaaibisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Oct 4, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Leo katika kipindi cha power breakfast kinachorushwa na redio ya clouds walimualika meneja wa mawasiliano wa bandari ndugu Mzirai ili kuongelea suala la magari yanayokwepa kodi kwa njia ya kuingizwa kama transit.

    Tumewasikia ila mliyoyaongea ni utumbo na aibu kwa kamishna wa TRA. Utaratibu ni kwamba kuna kitengo kinachodeal na magari ya transit wanajukumu la escort magari yanayotoka nchini na ndio maana pia ya vituo vya TRA kama kile cha misugusugu. Ikiwa takwimu za TRA zinaonyesha magari yamevuka mipaka ya nchi halafu yanakuja kukamatwa mitaani tena magari 9000 hii ina maana vijana wa TRA wanakula mlungula wa maana! wanagongesha gari zimevuka kumbe zipo mijini zinapiga kazi! TRA wasifanye maamuzi yatakayofukuza wateja katika bandari yetu ila ideal na wafanyakazi wake tu naamini kila kitu kitaenda sawa. Wasiofaa wawajibishwe na kuwakumbatia ni ufisadi!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mwisho wa hayo yote ni jioni ya 31oct
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Points za kuanzia na kumalizia monitoring ya magari hayo zinaeleweka (wahudumu wake wanaeleweka). Polisi na Takukuru wafanye wajibu wao, siyo kwenye siasa tu. Huko ni kuihujumu nchi.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    badilisha heading basi mkuu....anayeaibisha ni TRA sio power breakfast
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Siweza kuconnect ideas hapa!
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii issue inajulikana, hata watu wa Usalama wa Taifa, Ikulu, Polisi na TRA wenyewe wanaijua. Tena walisema wameshaimaliza, kumbe ilikuwa geresha?

    Tanzania bila Ufisadi haiwezekani, lakini bila UKIMWI inawezekana!

    31 Oktoba 2010 tusirudie makosa!
     
Loading...