Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poul Sozigwa yuko wapi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mooduke, Oct 19, 2011.

  1. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wana JF naomba kwa ajuaye aliko huyu mwanasiasa wa kitambo ni mmoja kati ya wazee wa CCM nilikuwa nikimfahamu toka akiwa mtangazaji pale RTD Pugu Road enzi zile na mpaka kuhamia kwenye siasa lakini sasa ni takriban miaka 15 na tano sijasikia habari zake na hajafa natumai yungali hai. Tafadhali mwenye habari zake anijuze waungwana.
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Nape tujuze kada wangu
     
Loading...