Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Postgradute diploma chuo cha ustawi wa jamii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MANAKE MKARI, Sep 3, 2011.

  1. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba msaada kwa anayejua majina ya walioomba postgraduate diploma chuo cha ustawi wa jamii yatatoka lini. Nimejaribu kutembelea website yao ili angalau nipate namba ya simu lakini naona iko suspended.
     
  2. S

    Sachar Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole xana,mie mwenyewe hapa nipo hooi
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na mgogoro kati ya chuo na baadhi ya wahadhiri ,chuo kimefunguliwa wiki iliyopita endelea kusubiri
     
  4. S

    Sachar Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!asante kwa kutupa moyo
     
  5. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    me nasoma hapo..subir mtaitwa tu.
     
  6. S

    Sachar Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapengo..thank u kwa kutupa moyo.maana
     
Loading...