Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poster za Chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Apr 6, 2012.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Chaga Development Manifesto(CHADEMA)
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko right kaka kwani;

    Vicent Nyerere mbunge wa Musoma mjini wa tiketi ya CDM ni mchaga

    Zito kabwe Mchaga

    Lisu Mchaga

    Dr. Slaa Mchaga

    Wananchi wa Arumeru wachaga

    Prof. Safari Mchaga

    Mch. Msigwa Mchaga

    Mr II mchaga

    Hata mimi na wewe wachaga
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na shangazi yake mchaga!!
     
  5. M

    Mrume Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kupandikiza siasa chafu za ukabila humu ndani na hicho ndio kitu kilichowaponza Arumeru, watu wanataka sera nyinyi mnakimbilia matusi mtafikiri mpo uwanja wa fisi. Sikutegemea kama Serikali sikivu na makini inaweza kusimamisha kicha kwenye kampeni kama Lusinde hakika ccm kaburi linawasubiri kwasababu hamna jipya la kuwaeleza watanzani. Sasa hivi kilichobaki mnataka kuigeuza nchi hii kama ya kifalme, baba akifa mtoto anarithi, Baba fisadi mtoto mwizi na mfanya biashara ya madawa ya kulevya. Mtanzania wa sasa sio wakipindi kile cha jembe na nyundo, sa ya ukombozi ni sasa tuamkeni kuwaondoa hawa wadhalimu na wezi wa rasilimali za nchi yetu'
     
  6. U

    Uswaa sam Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uvivu wa kufikir ww gamba
     
  7. W

    Wanyamtura Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    lakini chedema wengi ni wachanga kama si wachaga wanatoka Kanda ya kaskazini,
     
  8. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaumwa wewe!Tena kama siokuhara na malaria yakichwa!
     
  9. G

    Godfrey waryoba Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf tukubaliane na ukweli huu kwamba CDM kinachoharibu ni ukabila kwani mbowe hataki kufanya na wezake kwa mfano 2007-2008 wakati mbowe alikuwa mwenyekiti wa chadema kwa nini mbowe alimuundia tume ya wazee ikiongozwa na mzee mtei baba mkwe wa mbowe kumchunguza naibu mwenyekiti wa chadema marehemu CHACHA ZAKAYO WANGWE na tume hiyo kutoa tamko la kumsimamisha marehemu chacha wangwe na kumfutia uanachama bila kosa lolote vilevile kwa mjibu wa washeria za nchi na za chadema zinasema kuwa tume haina mamlaka kisheria kumsimamisha kiongozi na ni kwanini mbowe hakutaka kufanya kazi na wangwe ambaye ni kiongozi mpiganaji na aliyetete haki za watanzania ? Hakika chadema aitasonga mbele bila mbowe kujirekebisha.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na bibi yake pia
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    lol ......
     
  12. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    futa huu uchafu we sister du
     
  13. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    @Manyafu,u can do better.hiyo quality bdo ndogo sanag
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NANI HANA KABILA? BILA SHAKA akitokea mtu yeyote hata kama si mgogo ataitwa mnyiha au mmakonde....Suala la ukabila halina mshiko. Ninaimani na wewe una kabila.
     
  15. M

    Mkuruka Senior Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwanini tuongelee ukabila karne hii ya usomi, maendeleo na tena ustarabu? Tuongee nani anaweza nini, kafanya nini kwa ajili ya taifa letu. Watu ambao kila jambo anaanza kuliangalia kwa mtazamo wa kikabila na dini hawana nafasi katika dunia ya leo. Kabila au dini sio issue kwa watanzania wa leo nawe unaeendekeza hayo utapwaya kwenye dunia tunayoenda nayo sasa. Badilikeni Jamani!
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dr mbasa mbunge wa biharamulo ni mchaga?wenje je?sugu, achana nao m4c kiboko yao
     
  17. B

    Buto JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na baba yake pia
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    haijatulia na kimsingi hayo ni majibu rahisi kwa maswali magumu na ya msingi, na hayana tofauti na majibu ya ccm ukizungumzia kurishana madaraka kifamilia.
     
  19. k

    kagame Senior Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh, weye siyo tu gamba ila akili mgando, hata level ya kufikiri kwa Masaburi hujafikia labda unafikiria kwa kutumia lile tundu la masaburini!
     
  20. k

    kagame Senior Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lete research jamvini uliyoifanya au tugee takwimu ulizonazo pamoja na source yake huenda utakuwa umejenga hoja vinginevyo nawe ni wale wale, Lusinde boys! Mtakufa mwaka huu
     
Loading...