Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Postal/zip code ya Tanzania ni ipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sirmudy, Mar 29, 2011.

  1. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada wadau, anaejua POSTAL/ZIP Code ya Tanzania naomba anitajie..
     
  2. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana......ni +255
     
  3. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni code no. Tz hatuna huo mfumo. Poleni
     
  4. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani utakuwa unajaza fomu fulani, hard or soft copy. Na km ni soft copy, labda online form, unaweza ukakuta fomu hiyo inakataa kuwa submitted kwasababu hujajaza sehemu ya Postal Code. Km unaishi Dar, jaza hivi: DSM, TZ. Tanzania hatuna mfumo wa Zip Code, kwahiyo usijaze chochote.
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania hakuna zip code.Zip code zinakuwa namba tano ambazo kila state ina namba yake inayoanzia..nahufahamu kwa marekani tu .

    Wewe ukiona form haikubali ku submit blank sehemu ya zip code just weka post code ,for out side state.
     
  6. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Mkuu me huwa natumia hii 00255
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya sirmudy zip code ya tz ni hii hapa, 35091. Hii kirefu chake ni (Zone Improvement Program) inarihisha katika kutambua maeneo hususani kwa watu wa posta. hata kama mfumo hou hautumiki hapa tz lakini namba yetu ndio hiyo kaka
     
  8. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,061
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Naona ma-mailmen mnamwanga mapoint hapa!.
     
  9. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,457
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu ZIP Codes inahusiana na mfumo wa posta wa huko marekani...

    hapa kwetu hatuna hicho kitu...

    hiyo +255 siyo ZIP Code bali ni International telephone code...ukitaka kunipigia simu yangu say....0713..000000...nawe ukiwa nje ya TZ unachofanya ni piga +255 0713 000000 hapo umenipata...mfano hiyo code Kenya ni +254 na USA ni +1

    kwa habari zaidi kuhusu ZIP Codes tafadhali soma hapa: ZIP code - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  10. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado haijawa rolled out Tanzania nzima ila kuna pilot project ya postal code ilikuwa inajaribiwa Arusha ..... allAfrica.com: Tanzania: Arusha Switches to Zip Codes

    Kwa ufupi kwa sasa bado hatuna postal codes kwa Tanzania.
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,061
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Kwa nchi kama Tanzania hata kama wata-introduce hii system labda wajaribu kufungua matawi ya Posta sehemu mbali mbali ili watu wawe wanaenda wenyewe kuchukua barua zao huko.

    Wakiingia na gear ya kutaka kuwa wana-deliver wao kwenye kila anwani sidhani kama wataweza, gharama ni kubwa sana kulinganisha na volume ya mail waliyonayo wao.

    Wenzao huko wanaoendesha huo mfumo kwa siku wana-process mamilioni ya barua na vifurushi~pamoja na hayo bado gharama za uendeshaji zinawamaliza!.
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,289
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hatuna huo mfumo kwa hapa bongo kuna wakati walisema mipango iko mbioni ili tuendane na wakati lakini naona miaka inaenda,watu wako busy kupata mipango ya uchaguzi 2015 na vi EPA vyao,

    kuwa na postal/ZIP code kungetusaidia sana kwani ingekuwa ni rahisi kujua mtu anaishi wapi n.k,kwa bongo ni shida kweli hata hatuna mitaa,nyumba hazina mpangilio utakuta sebule inatazama na choo cha mtu,bado tuna safari ndefu kwenye mambo ya makazi
     
  13. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo Postal Box ya UDSM?
     
  14. f

    furahi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tanzania haina mfuma wa postal/zip code. +255 is area code ya simu kwa Tanzania.
     
  15. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Teh!, teh!, teh,....Posta ya mlimani hiyo lol...:lol:
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,484
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tena ya hall two
     
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,342
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pia mimi natumia 00255
     
  18. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh sasa hii ya UD nayo kali siku njema
     
  19. G

    Georgedastan Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwa waliochangia mana hata mimi kwa swala hili nimejikuna kichwa muda mrefu..
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inawezekana lakini zip code yetu ndiyo hiyo, nenda google kaangalie
     
Loading...