Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posta pasafiiiii muda huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibrahim kisili, Oct 19, 2012.

  1. i

    ibrahim kisili Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. A2 P

    A2 P Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu tubariki tanzania
     
  3. J

    Juma. W Senior Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukilea nyani utavuna mabua. Historia itawahukumu viongozi wa awahi ya nne.
     
  4. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...Tatizo la kurundika kila kitu Dar.....Tungekuwa tumepanga vizuri miji yetu.......... hali hii ingekuwa hivi kila siku.....
     
Loading...