Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posta kutamu bwana, asikuongopee mtu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jan 2, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dah, nilijikuta ghafla nimefika Posta ya zamani, acha ile mpya yenye makelele na mijengo mingi ya kisasa.
    Pale kwanza kuna upepo bwana, wa bureeh! Afu kuna garden pale mbele ya NBC Corporate ambalo hata hulipi kuwako hapo, ingawa kuna viuchafu vya hapa na pale vya chupa za maji na maganda ya shikirimu, potelea mbali!
    Cha bure huchagui bwana!
    Yote tisa, kumi ni yale makundi ya raia wa Kiswahili wakicheza drafti na bao, kwanza hawana ubaguzi, hawaulizi kabila wala dini, mradi unasema lugha kama yao we unaliunga na stori zao. Wengi ni madereva taksi na mishen tauni, wanaujua mji vema sana, mtaa mpaka mtaa. Ukijiloga ukiwauliza eneo fulani, watakupa maelezo ya kina mpaka watakukera! Nilipata muda wa kujumuika nao, ni wacheshi, hawana ubaguzi hata kama ndo wanakuona mara ya kwanza, I mean hawakuulizi 'join date' au 'rep. power'?
    Ah, Mungu Mwenyezi awazidishie viumbe wale...
    Hivi nishawajuza kama pale kuna upepo wa bure eh? Miksa unasafisha macho yako kwa 'view' ya bandari na maji ya bahari, bila kusahau majengo imara ambayo umri wayo si haba ati?
    Cha mwisho, hakuna kuchefuana pale, wale vijana wenye maisha ya 'bongo movies' wanaopatikana Mlimani City pale hawapo, kila mtu ni 'genuine' kama alivyo... Wala hautaona vi-skin vya kubana makalio na vitop vya kuacha matiti inje. Utamaduni wa Mswahili ungali na uhai fulani pale.
    Hiyo ndo POSTA bwana,
    afu ati watu wanalazimisha wengine wahamie Dodoma,
    chezea Posta weye?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tamu ya posta urambe stemp!
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndiyo unafika Dar mara ya kwanza au umeamua tu kuchangamsha baraza.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umepaeleza vizuri hadi nimetamani na mimi nikatembee huko. lol
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    bakini huko huko, msije kutumalizia hewa na upepo huku.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Utamu upate vibabu vya kukuhadithia Dar zamani tangu jinsi lile kanisa la Azania lilivyojengwa pale 1903.
    Pale palikuwa pazuri zaidi zamani kabla ya overpopulation ya Dar, ukienda mjini karibu kila mtu unamjua, huyu mnasoma naye, yule jirani yake mjomba etc.

    Lakini ubovu wa enzi hizo ukikaa kaa tu mjini bila kazi polisi wa Sokoine hawachelewi kukukamata kama "mzembe na mzururaji" na kukupakia kwenye lori, unapelekwa Kinyerezi (eti Kinyerezi kulionekana mbaaaali siku hizo) Gezaulole na Kibugumo.

    Siku hizi hata kupanda pantoni kwenda kuangalia Mikadi kukoje Magufuli anataka kukupandishia ushuru.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    sijui unapafurahia nini maana mbele kuna kituo cha daladala mikelele kibao ya wapiga debe kwa kifupi hamna sehemu tulivu maeneo hayo
     
  8. kasingo

    kasingo Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umeona eeeeh!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo unalamba stemp kwenye picha
    lamba kule kunako nata

     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona pa kawaida tu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wewe wa wapi?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    msongamano
    shombo za feri
    vurugu za kugombea
    daladala hasa mida
    ya jion asee spendi kuwa huko labda
    niwe na jambo muhim!
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    What is YES? and What if No?
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kipenda roho..........
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    hula hata mabox
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu mjini!
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Naogopa ulimi utagandia
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tena uje na Yule Shosti wako Zinduna nawasubiri kwa hamu... Mkifika mje kwenye Maliwato ya Baharini ndo nachukua 200 za kijisaidia... Jibu mtakuja lini ili nijikoki siku hiyo...
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unaota wewe!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Piga mbizi!
     
Loading...