Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posta acheni kufungua barua zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jun 8, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nasikitishwa na utendaji kazi wa wafanyakazi wa shirika la Posta sehemu ya masanduku ya barua, wamekuwa na tabia sugu,mbaya na ya muda mrefu ya kufungua barua/vifurushi wanavyoweka kwenye masanduku.Majuzi tu nimekuta barua zangu tatu kati ya tano zilizokuwemo humo sandukuni zikiwa wazi na baadhi docs wamechokonoa.Hapo siku za nyuma nilishaenda kulalamika lakin tabia naona bado ile ile,nimeshapoteza imani nao.Waache mchezo huu.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tumia ups, fedex, dhl na kampuni za namna hiyo. Achana na posta ya bongo.
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wanatafuta hela, unajua tena shirika lenyewe chanel zimekata
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Powa mkuu,nazitumia,lakini ukiwa na shughuli fulani rasmi unajwaibika kuwa na sanduku la hawa jamaa,ikitokea kitu imepita huko wameshachungulia.Kero kweli bongo hii.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hahaha...chabo? cku hizi pesa hazitumwi huko wala barua za mapenzi sasa sijui wanasoma application lettters?
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hahahahha si unajua ugaidi mwingi sku hz ndo maana inabidi wafungue hahahah
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Labda wanadesa hizo barua na kuchukua vyeti etc wakavichakachue kwa manufaa yao!Lakini yote kwa yote ni upuuzi.
     
Loading...