Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

post za Ualimu za watu wa shahada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by batadume, Oct 10, 2011.

  1. b

    batadume Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo nauliza kwa yeyote mwenye taarifa za post za walimu wa degree zinatoka lin?????????????????
     
  2. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    serikali imesema haitak tena walim coz wametosha
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuna shule wanahitaji mwalimu wa kufundisha physics F 5&6. Awe na masters ya sayansi preferably Msc. in physics. Ila shule yenyewe haipo mjini.
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walim wa diploma (stashahada, bado hawaajiriwa) wewe unaulizia shahada!!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Vyuo vingi havijatoa vyeti, watapanga vipi waalimu?
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli. Kama vyeti vya UDSM vinatoka baada ya mwaka mmoja basi walimu watakuwa hawajaajiriwa hadi Septemba mwakani? You must be joking
     
  7. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    diploma mbali, wa chet2 bado. Ila hyo cyo sababu ya kufanya wa shahada wasiajiriwe
     
  8. S

    Spellan JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia mwezi huu wa kumi ila ni tetesi tu.
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanasubiri wanaofanya suplementary exams wamalize ili watakaofaulu nao wapangiwe vituo vya kazi.
     
  10. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi serikali ya J.K, ilipeleka pesa za hizo ajira za waalimu wapya huko Igunga ili kulikomboa jimbo na kumpa DK Kafumu ulaji ndiyo maana hata mishahara ya watumishi wa serikali wa kada uliyoulizia ilichelewa sana kutoka. Kwa ushuri wangu wewe tafuta sehemu ya kujishikiza kwa mda ili siku pesa zikipatikana mtaajiriwa.

    Karibu sana kwenye wizara ya wababaishwaji na wapigwa danadana wasiojua kudai haki zao za msingi kwa kigezo cha haiba!!
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu unakumbuka wale wamwaka jana (2011) walipangwa january 20 so i think it will be the same, so be...............
     
  12. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    post zaweza toka jumatatu tareh 17-10-2011:; tumaomba muwewavumilivu kama wananchi wa igunga, zoezi limesha kamilika tunasubiri hazina wakamilishe mchakato wao.
     
  13. S

    Spellan JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi mwaka huu hawataajiri!
     
Loading...