Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post za magereza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by URASSA THE DON, Jun 1, 2012.

  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau walioapply prisons ngazi ya waliomaliza vyuo vipi wameshaita??sielewi kinachoendelea naombeni ufafanuzi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama huna mahusiano ya kinasaba na Afisa yeyote utaendelea kusubiri sana. Mi nilikuwa na dogo wangu amepoteza muda in vain. wanawatesa tu waombaji wakati walishachagua watoto wao.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado endelea kuwa na subira..ukiona uhamiaji tayar bas ujue na magereza nao watatoa.KUWA NA SUBRA, ASIKUVUNJE MTU MOYO MPAKA YAKUKUTE MWENYEWE.
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ''Only Dogs are to OBEY'', haka kamsemo kalinifanya nizipotezee kazi za jeshi tangu long-time.
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Subira yavuta heri!
     
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Wale wenye vyeti vya form four wataanza mafunzo rasmi mwezi huu tarehe 4 pale kiwira mbeya sijui kuhusu hawa wa degree kama ni tayari, kama ni rizki yako utaipata tu, mi na ndugu yangu ameipata bila ya kuwa na refa yeyote.
     
  7. K

    KONGOTO Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani vp ya uhamiaji haijatoka?? sisi wengine hatupati magazeti tupo bush...samahan naomba kujuzwa na mwenye taarifa juu ya majina ya uhamiaji kama yametoka
     
Loading...