Post za kidato gha tano 2013 zinatangazwa lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Brightest, Jun 21, 2013.

  1. B

    Brightest Member

    #1
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu waungwana? Hivi wizara itatangaza lini majina na shule za waliochaguliwa kujiunga form 5 kwa mwaka 2013?:)
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,267
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu jaribu kutembelea website ya wizara ya elim huenda ukapata dondoo kuhusu hilo suala.
     
  3. B

    Brightest Member

    #3
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani
     
  4. n

    nashy pascal JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2013
    Joined: May 23, 2013
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    znatarajiwa ktangazwa leo sa10,au jumatat mchana vist NECTA WEBSITES
     
  5. r

    rissou Member

    #5
    Jun 25, 2013
    Joined: Mar 3, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumbavu na wewe pia umefaulu?
     

Share This Page