Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post za kidato cha tano 2013 zinatoka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Grayson aloyce, Mar 27, 2013.

  1. G

    Grayson aloyce New Member

    #1
    Mar 27, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naombeni mnisaidie kama kuna mwenye tetesi zozote kuhusu post za kidato cha tano ili watu wajiandae mapema na kuweza kumudu gharama mbalimbali pamoja na kujua combination walizochaguliwa ikiwezekana watu waanze tution
     
  2. mwita mohere

    mwita mohere Senior Member

    #2
    Mar 29, 2013
    Joined: Mar 15, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwz wa nne mwanzon
     
  3. mapunda b

    mapunda b JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2013
    Joined: Feb 8, 2013
    Messages: 431
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    mh iv n kwej eeh?
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    hao kwenye red....ni watu gani hao unaowaofia? Kwanini usiwe direct kwamba ni wewe mwenyewe?

    Hapo kwenye blue...kuwa makini sana na hizo tuition, zimeponza wengi sana...
     
  5. S

    Sadick Nkinda Senior Member

    #5
    Feb 28, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    duh jamani mm nataka kujua lin post zetu zinatoka naomba mnijuze
     
  6. godimpare

    godimpare JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 638
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    post za division 5 au sema sentensi kamili
     
  7. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2014
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    shule mwezi wa7 so post anza kuuliza kuanzia mwezi wa tano ...naomba ufute uzi wako! over
     
  8. U

    USILALE Member

    #8
    Feb 28, 2014
    Joined: Dec 17, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mbona mna haraka? Ndio maana mnazirolisha.
     
Loading...
Similar Threads - Post kidato tano Forum Date
Post za wanafunzi waliokosa shule Kidato cha Tano Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 16, 2015
Toa Mawazo Yako Kuhusu Kukosewa Kwa Post Za Kidato Cha Tano Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 2, 2015
Post za kidato cha tano kutoka wiki tatu kabla ya shule kufunguliwa muhula wa pili Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 24, 2015
Post za kidato cha tano 2015/2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 18, 2015
Post za kidato cha tano kwa mwaka wa masomo 2014/2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jun 12, 2014

Share This Page