Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

post za form 5 zitatoka lin?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by baltazarmushy, Feb 24, 2012.

  1. b

    baltazarmushy Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baad ya kusubir matokeo kwa shauk kubwa ss kila k2 hadharan kwa wale wenye zali la mentali tunachosubr kwa ss ni lin post zitatoka na shule gan tutapangiw vlvl kwa wanaofahamu naomba kuorodheshewa topic za advance zilzopo kwy comb ya PCM nanivitabu gan essentials vinavyotakiwa ili uweze kuwa full equipped ikwezekana pamoja na gharama zake,ova!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    katafute chande na roger ni vitabu vya physics, mzumbe kwa ajili ya phsical chemistry na kitabu cha inorganic na organic chem maths katafute pure 1 n 2
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kausha ww au ndo unajifanya msongo sana....hata chance zikitoka mwezi wa 6 we tatizo lako nini?? na topic za advance unazotaka za nini?? au unafikiri we ndio wa kwanza kusoma PCM..?? anyway adolescence
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nataman utupwe shule ka ndanda,ili kìherehere kikuishe.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    POINT! koz hawa watoto wanjifanya wanashahuku sana, but angalizo baada ya matokeo yao ya 4m6 2014 wasije na post za kuulizia jinsi ya kusomea taaluma veta kwa ngazi za vyeti.
     
  6. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    unazungumzia mazali?
     
  7. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Sie wengne ha2na zal la mentali NECTA washa2maliza kabsa ha2na hata hamu.
     
  8. b

    baltazarmushy Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....thanx!! Sentor unakacofidenc xan mzaz! Keep it up....lkn inawzkna hujtambui kuwa na ww unamapunguf, kwa mtazamo wang naona unaweza xana kuleta +ve changes ktk jamii lkn endapo soon utamuona mshaur wa kisaikolojia! Lkn hamna noma ukinreply nikukonect na watalaam au hutak kutimz ndoto zako?
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hata selection hawajaenda, so kuwa mpole.
     
  10. b

    baltazarmushy Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mzee!mbon unataka kuleta itikadi za ujuaj xana!kwan mi 2014 nikipost jins ya kujiunga veta we inakuhusu nn?kwa nn ucwapishe wataalam wajibu hii post?au unaona raha xana kuwakatisha tamaa wenye nia ya dhati ya kuwasaidia watanzania wenzao?mzee mi nina wacwac na ww! Ucpanic mzee naomb nijibu swal langu la mwisho kwan ww chama chako cha siasa ni kip? CCM au TANU kuwa waz tu mzee ili wana jf wazid kufatilia post unazotumaga!!!
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! T wos jxt e chalenj kwa dogo broda nd don panic, also mi mwanachadema orjno.
     
  12. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda kasome tution ka vp
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Sasa kama uliamua kuintroduce single yako mpya kwenye mtihani ulitegemea nini?
     
  14. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee upo wapi?Wenzio tumeanza kupiga form 5 tangu tarehe 20 februari hapa Ilboru!
     
  15. b

    baltazarmushy Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ss niko singida,naomba unipe full detail za hapo ilboru ili nijue jinsi ya kujipanga ili mwez march nianze rasmi
     
  16. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    dah!mie niliamua kuintroduce nyimbo yangu mpya.
     
  17. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    dah!mie niliamua kuintroduce nyimbo yangu mpya ya mapenzi.
     
  18. K

    Kibakamande Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au Kantalamba....! huyu jamaa ananonekana ana kihamu sana! Au ndo alitaka tumuulize na matokeo yake ili atwambie kuwa kapiga div 1.!!!!
     
  19. N

    Njangula Senior Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selection yenyewe ndo inaanza juma hili so post zitaanza mwezi wa tatu mwishoni2 so be patient dogo piga tuition.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    atakuwa ni mwanaasha anauliza.
     
Loading...