Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post za Ewura

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pretty-baby, Feb 11, 2012.

  1. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wanajf ,hivi zile post za dec za Ewura wameshaita watu kwenye Interview? wmenye infor atuambie asanteni wakuu!
     
  2. I

    Isaiah 54 Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hawaitwa kwenye enterview
     
Loading...