Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post za Bujibuji

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Humphnicky, Jan 10, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikifuatilia visa vya huyu jamaa.
    Jamani naona maisha yake yamejaa wingi wa vituko na vihoja, jamaa ni mjasiri na wala haoni aibu hata kusimulia kwenye kadamnasi yale makubwa yaliyomkuta.
    swali langu kubwa ni moja, je kwanini avatar yake kaweka pisa ya Osofia in London?
    Kama kuna mtu anamjua fresh Bujibuji, naomba ani pm ili nikusanye some info, na kama Bujibuji yuko tayari tushirikiane kuandike kitabu. naamini kitauza sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Si ungempm huyo bujibuji mkamalizana wenyewe.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sina haja ya kuPM lkn namjua sana tena kwa ukaribu zaidi ni mmjomba wa mwanangu,meaning ni kaka yangu wa dam lkn lol sina ham nae kabisaaaaaaa,maisha yake yamejaa matukio kila kukicha utasema aljazeera!sisi kama familia tumemchoka jamani labda mwenye msaada!kama una maswali yyte plz niulize usisite kabisa.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mfuate PM mtamalizana fresh
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Soma katikati ya misitari ndugu usaniii kibao mara nimezodolewa na manesi, mara nini sijui?
    Soma between lines. Akiuza cheni feki nasi twampa pesa bandia mwendo mdundo ngoma droo!!

    Kumbe hujashitukia hilo mpaka leo nyingi humu za kutunga watu wanafikria then wanarusha live!!!
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nime mtumia pm lakini kauchuna, inaelekea beste ana minyodo sana.
    Ok ntatafuta namna.
    Huyu jamaa anaweza sana kutusaida kwenye soko la filamu za kiswahili
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Soma btwn the lines ndugu yangu usije kuuziwa mbuzi kwenye gunia WHAT YOU SEE IS NOT WHAT YOU GET
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Jamaa bado hajajua kuwa buji na kanumba hawana tofauti
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe kuna na ma c.i.d. hata humu??? sasa na mie nijirekebishe kuepuka haya...
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy New Year......!!!!!!!!!!!!!!! Missing you so much.....!!!!!!!!!! How are you doing dear? Hope alright....!!!!!!!!!!!!!
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    miss u 2 kk.... i'm ok alhamdulillah... new year inakwenda sawia alhamdulillah,,, what about u??:coffee::A S thumbs_up:
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mi sio si ai dii wala shushushu natafuta info za buji ili niweze kuandika kitabu cha movie (script) kutokana na visa vyake
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok.... keep it up...... mkishakitoa mtujulishe...wish u all dah best inshallah.
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    naomba ieleweke wazi sina nia mbaya na buji, nahisi anaweza kunisaidia kwenye kuandika script za sinema, namuona he is much creative kwenye visa na mikasa
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bujibuji ni mganga wa Kieneyeji is my best friend.....

    [​IMG]
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usighofu tushakufaham na we vuta subra inshallah utampata..... lakini mi nahisi yule jamaa apatikana sana kule kwenye udaku na jokes..... ukimfatilia utampata...
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haha haha ha ha aha ha aha ha
    kilinge chake kiko wapi nikampe kazi ya kumfyeka bosi wangu?
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimengea nae nimempa msg yako ngoja nione kamA AKIKUBALI WILL PM U NO YAKE.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu tena ndio amespecialize moja ya pozi zake adimu sana hizi hapa enzi za utotoni

    [​IMG]
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    inaelekea hataki.
    Kwa visa anavyoandika hata ningekuwa mimi nisingetaka kuonana na watu zaidi ya wale ninaowajua tangu awali.
     
Loading...