Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post za bot za note counter positions

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by URASSA THE DON, Feb 1, 2012.

  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba kujuzwa zile note counters 17posts bank of tanzania (bot) wameshaita au bado
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi pia nazisikilizia mwenye news atujulishe
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwani siku hizi hizo post kina kayumba nao wanazipata?
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    zile post zilikuwa kwa ajili ya wanawake so mazee msije mkawa mnazisikilizia..........
     
  5. G

    GLADYSMWA New Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haikuandikwa kama ni za wanawake.
     
  6. M

    Ms mashaba Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kwa wanawake tu ila uwe na elimu ya kidato cha nne na sio zaidi.
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ttz wasaka ajira TZ mkisoma tangazo mnaliamini moja kwa moja..ok lets wait and see..
     
  8. M

    Maswa Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau! Tayari walishaitwa kwenye usaili wa awamu ya kwanza i.e written interview tayari, pengine watakaofanikiwa kwenye hiyo ya kwanza ndo wataitwa oral! Kama haukuitwa jaribu tena zikitangazwa.......wiki imeisha toka walivyoitwa.
     
Loading...