Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post yangu imechakachuliwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaija, Dec 27, 2010.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita niliandika hapa nikiuliza kama kulikuwa na uhalali wowote wa kumuita EL kuwa ni PM mstaafu, niliandika hivyo nikiwa nalinganisha matendo yake ya kabla ya kujiuzuru na ya sasa, pia nililinganisha matendo yake yaliyomfanya ajiuzuru na matendo ya viongozi ambao kwa uhakika wanastahili kuitwa wastaafu kama vile; Baba wa Taifa, Mzee Kawawa, Mzee Mwinyi, Jaji Warioba n.k.

    Mwisho niliuliza, je, tumpe sifa gani inayoendana na matendo yake badala ya kumuita mstaafu?
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa hapo imechakachuliwaje? au waturudisha nyuma
     
  3. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninamaanisha tangu nilipoiweka Ijumaa iliyopita ilidumu kwa takribani masaa manne tu, baadaye ikatoweka.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuitafuta kwenye 'search'
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ktika PC yako Top right.

    Nenda My profile,

    Kisha Click private messages

    Check na all started threads, bila shaka utaipata.

    Ukikwama check nami nitakuelekeza tena lakini kwa kuwa pia niliichangia ngoja niitafute kama ipo.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Note:
    Ziko Dirisha moja na Private messages.

    Nenda moja kwa moja ktk threads zako.
    FUATA UTARATIBU
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tumwite" waziri aliyejihudhuru" wala asiitwe mstaafu kamwe,
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumwite Rich Man from Monduli=RICHMOND
     
Loading...