Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post wizara ya kilimo 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SANGI B, Sep 5, 2012.

  1. SANGI B

    SANGI B Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa wale waliomba nafasi katika vyuo vya kilimo ingia kwenye website ya wizara ya kilimo hapa
    www.kilimo.go.tz:flypig:
     
  2. m

    mwitu JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 861
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hayafunguki jamani
     
  3. n

    nasssen Senior Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    yanafunguka banaa!
     
  4. t

    tepho Member

    #4
    Mar 9, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Naomba mtu anayefahamu vigezo vya kusoma chuo cha kilimo awe na sifa gan anifahamishe??
     
  5. A

    Abelian JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sifa ni uwe na nguvu za kulima
     
  6. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    ni ufaulu wa 4 ya 28 kushuka chini,hawaconsidi sana masm ya sayansi hyo kw certfct!
     
Loading...
Similar Threads - Post wizara kilimo Forum Date
Jamani mbona katika website ya wizara na tamisemi hakuna post ya ajira mpya za walimu? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 17, 2014
Ukikosa post ya wizara ya afya zinazototoka kuanzia tar 05-10 oct' mbinu hii hapa. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 4, 2013
Wizara ya afya itatoa lini post za wanafunzi? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 8, 2013
Post wizara ya afya yanatoka lini, Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 1, 2013
Jamani vp kuhusu post za kusoma kutoka wizara ya KILIMO Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 26, 2012

Share This Page