Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post of the month proposal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tausi Mzalendo, Jan 7, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mods,
    Naomba kupendekeza tuwe na post ya mwezi... ila vigezo vyake sijui vitakuwaje...
    kwa kuanzia napendekeza post ya Prodigal Son katika thread ya:
    Re: wamachinga wa kichina wapewa siku30 wawe wametimua kwao
    Hili ni changa la macho

    Hawa watu hawataondoka nchi ambayo inaendeshwa kama haina wenyewe ambapo wenye pesa uwe raia au sio rai unaweza kufanya kitu chochote ili khali sheria zipo.
    Wakati naibu waziri anasema waondoke boss wake waziri wa Viwanda yupo INDIA kutafuta wamachinga,,,,

    Sitashangaa kusikia hawa WACHINA wana vibali halali,,,,,na baraka zote za OLE NAIKO na TIC,,,naibu waziri ungeanzia TIC, BRELA, na manispaa utuambia ni wachina wangapi wapo,,,na vibali walivyopewa ni vya namna gani, na wamepewa na nani,, sheria inasemaje

    Sitashangaa kusikia WACHINA wa KARIAKOO wameifungulia serekali mashtaka,,na kuamriwa kulipa mabilioni,,,,,,,,,,,,,,hii bongo kila kitu kinawezekana

    Hapo kwenye bold pameniacha hoi!
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umesahau wasomali waliojana kariakoo, nyumba moja unaweza kukuta wasomali 30
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiombe Mchina apangishe nyumba yako! Atafungua kiwanda humo ndani.Akijakutoka utajuuuta maana pesa ya kuikarabati ni zaidi ya pesa ya kodi waliyokulipa!Huu ni uwekezaji!!
     
  4. K

    Kibani Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wachina duhhh ni balaa lkn tatizo linaletwa na viongozi wetu.big up mkuu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa we Sijui MJOMBA, au shangazi, unaanzisha thread na kupendekeza ghafla mtu wako...huoni kuwa unaleta utata?...

    Waache watu wa'digest stuff uliyowapa, na wao wapendekeze utaratibu mzuri wa ku'approach hicho ulischosuggest!...vinginevyo itakuwa nifujo...

    Ni sawasawa na mtu anakwambia kuwa "tuanzishe mchezo wa kibati, na mimi ndo wa kwanza kupewa mgao"...lazima italeta maswali...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu unasema "vigezo sijui itakuwaje"!!....Lakini tayari umesuggest!!!..sasa umetumia vigezo gani wakati mwenyewe huvijui vya kuanzia?
    Jamani tuwe makini kuanzisha hizi tuzo-uchwara, maana naona zinakuja kwa kasi sana sasa hivi!
    ...mtu ukiona kitu kinakuhusu one way or another basi mzuka unakupanda na unajikuta unapropose tuuu!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri, wahusika walifanyie kazi, kwamba si lazma kuwe na tuzo, basi hata watu wakituma posts zinazowavutia inakuwa inapendeza. Unajua sometimes unakuwa unaona kama vile thanks haitoshi, sasa sio vibaya ukiimuvusisha ile post iliyokutach kwene kona ya maapresiesheni.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    si lazima kuwa na tuzo ila wazo lako nimelipenda
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The worst post of the month nayo iwepo pia
     
Loading...