Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post Mpya bado hazijaingizwa kwenye mzunguko kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Jan 4, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Prof Ndulu, alisema kuanzia januari mosi, tutaanza kutumia fedha mpya zenye ubora wa hali ya juu, na ukubwa size ya dola ya USA. ila katika hali ya kushangaza hakuna benki hata 1 iliyopokea fedha kutoka BOT kwa ajili ya kuziingiza kwenye mzunguko.

    Kama BOT walikuwa hawajajiandaa kwa nini walitoa matangazo??
     
  2. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kausha
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Modes tafadhali rekebisha title ni noti mpya
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nenda edit then, Go advanced unaweza edit bila kusumbua MOD wamelala mida hii!
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    In Africa we are not mean what we say..............alinukuliwa vibaya na ni mawazo yake binafsi
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha mkuu upo? nasikia fedha ziliibwa juzi sijui kweli:whoo:
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Heheheheeheh watakuwa wahusika ni wale wanaotoka chini ya mlima mrefu Afrika! Niko niko Jabali
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha unawaonea mbona kwenye DOWANS hawatajwi? wao hawabaki mali za serikali
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ukivaa ile miwani yangu utagundua Rostam ni Mchagga! Hahahahahahahaah rekebisha title yako
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tayari mpaka modes watie baraka zao naona haitaki kubadilika, watake wachaga radhi
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hela zote zimeibiwa airport..hakuna hela za kuingiza kwenye mabenk. wachapishaji wameambiwa wachape zingine...hivyo wanaendelea kuchapa. una ham na noti moya eeehhh... subiri zinakuja.
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ndo bongo bwani, wengi wa viongozi wa serikali utoa ahadi za UONGO
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ukirekebisha unagonga pale chini save. Wee mcheki fuleshi RA na Mramba wa Rombo wamefanana sana
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha mkuu sina hamu na noti mpya na hamu ya kuona viongozi wetu wanatekeleza na kusimamia wanayoyasema imagine aliyesema by tarehe 1 kutakuwa na noti mpya ni PROF. Hata Ngeleja alisema by friday(4 wks ago) hakutakuwa tena na mgao wa umeme....leo dar nzima no power

    Nilifanya hivyo mkuu nahisi Moderator 2 kuna kitu kafanya sio bure
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanagawana wao kwanza...alafu wako likizo wakianza kuzitumia ndo wadanganyika watazipata!!!
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    africans We dont walk on our talks!
     
Loading...