Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post-Mortem: Kwa Nini JK Na CCM Wamepata Ushindi Mdogo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Nov 6, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wana JF;

    Tofauti na Uchaguzi Mkuu Wa 2005 katika Uchaguzi wa Mwaka huu 2010 JK amepata ushindi wa asilimia 61%+ ukilinganisha na 80%+ aliyopata 2005. Pia CCM imepoteza majimbo mengi kwa upinzani.

    Je ni sababu zipi zilizopelekea kupata ushindi mdogo ukilinganisha na 2005?
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nadhani hapa swali sahihi ni kwanini "wameshindwa kufanya vizuri kama walivyofanya 2005"? Kwani mwaka huu ni CCM walioshindwa siyo upinzani.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usisahau kuwa juzi tu wadau wamelalamikia wizi wa kura.Kifupi huo si ushindi ni kwamba ameshindwa kuchakachua zaidi kutokana na uelewa wa WATANZANIA KWA SASA.Hajashinda yule ameiba kura.Ushinndi wa wizi hata yeye ukimwangalia usoni unamuona roho yake inamsuta,tumuache atawale ili tumdhibiti kwa kuibua uporaji watakaofanya
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kusoma hujui, hata picha uoni? nani kakwambia ccm wameshinda?
     
Loading...