Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post kwa CalvinPower tu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawenzi, Dec 14, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halo Mkuu!!

    Nimeshindwa kukutumia IMEI ya Huawei kwa njia yoyote ile, including kuku-PM. Nimeona nikutumie kwa njia ya THREAD. Samahani sana.

    Model: E1550
    IMEI: 359124034447644

    Tafadhali naomba unlocking code yake.

    Natanguliza shukurani
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  3. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unlock code: 42439577
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ucjilimiti hapa jamvini we weka utasaidia na wengi kwani si mda wote tupo hewani
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka code hizo
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona umestuka mkuu
     
  7. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naomba nikurushie kirusi kwa imei yako?
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ruksa nimeshaweka untvirus kwenye imei yake
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    khah! kumbe unaweza wekewa kirusi enh?
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nothing imposible undersun atatukitaka kujua upo wapi
     
  11. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu kumbe you have some ideas on that? mimi nipo kwenye ka-project cha ku deal na IMSI nafahamu kabisa kwamba cryptoscheme kwenye mobile phones inaweza kuwa bypassed. lakini nimekosa information za kutosha. how can you help me? Nilitaka kufungua New thread ili nipate michango ya watu ila hili jukwaa la Technology wachangiaji sio wengi. watu wanakwenda kwenye siasa tu.
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nafikiri ni wakati sasa wakuweka nguvu pamoja hapa jamvini tuelimishane zaidi watu watahama kwenye majukwaa ya siasa, malavudave na kuamia kwenye taaluma zaidi na amini maxwelo watatupa thread maalum hapa tumwage maujuzi hapa
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu DrPhone/KelvinPower, Shalom. Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikijaribu kuchakachua modem yangu ya Voda E220 ili iwe pia inaweza kutumia SimCard ya Zain/Airtel ili nami nifaidi Bundle za GB 400 za Zain. Pamoja na misaada na link zote ambazo nimetumia bado Modem yangu haijachakaluchika. Ninaanza kuamini kuwa hakuna mwanaJF ambaye ameweza kuchakachua modem yake ya E220. Kama yupona aseme amefanyaje.
    Naomba kwa hisani yenu niwatumie tena IMEI yangu ya hiyo Modem ya E220 mnitumie UnLock Code yake halafu kama sio usumbufu mnifahamishe hatua kwa hatua kwa lugha nyepesi nini cha kufanya hadi pale Modem yangu ya E220 iweze kukubalipia Simcard ya Zain/Airtel. Natanguliza Shukurani kwenu.
    IMEI ni 3 5 8 1 9 1 0 1 1 4 4 7 6 0 9
     
  14. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu modem yako ina firmware gani? je inauliza codes zozote? nilipost hii kitu hapa jaribu kudownload hizo software https://rapidshare.com/files/435558710/e220_Unlock_Pack.rar then fuata maelekezo haya http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=18144&d=1291762220. Modem yako haiulizi unlock so si rahisi kufungua kwa code request. Kuna namna ya kuzipata hizo code ya vile vile kuna namna ya kuziingiza. anza step by step na pale unapokwama tuma screen shot. so i may know where to help you. kupata screen short unapress print Screen kwenye keybord yako then unakwenda kwenye paint, then edit and save halafu unatuma hapa jamvin,.
     
  15. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli Maxwelo angeweka sticky threads za posti zinazofunguliwa upya kila mara, hata kama ilikuwepo. mfano CRDB, NMB, .. na benki zingine. Vilevile Vodacom,Tigo,Zain ili watu wanaofanya kazi huko wawe wanaingia huko na sisi tunapouliza maswali waweze kutujibu au ninapotafuta kitu niingie huko. juzi kwenye jukwaa la siasa mtu aliweka tangazo la kifo cha Remmy. thread ya kilimo mtu anafungua nae humohumo swali linalohusu ujenzi wa nyumba. hayo mambo yanayoulizwa mara kwa mara yangekuwa na sticky threads. nimeona threads za michezo zimekaa vizuri sana mfano ile ya aseno,manchesta, chelsii na nyingine nyingi tu.
     
  16. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    babadesi pole na matatizo ya moderm yako, jaribu kufata maelekezo ya wakuu hao nayo itafunguka, mimi sasa nafurahia matumizi mbadala ya moderm yangu kutoka makampuni tofauti, kama ningepeleka kwa mtu anichakachulie angenipiga pesa kibao lkn nawashukuru wanajf, zamani nilijikita ktk jukwaa la siasa sasa hunambii kitu kuhusu jukwaa la sayansi na teknolojia.
     
  17. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Airtel hakuna kitu kama hicho mkuu, ni Mb 400 na siyo gb 400... Tena hizo 400 MB ni kwa wale tu wanao browsing kwa kutumia simu.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yan mkuu umeona kidole tu umeshukuru soon utaona mkono soon utaona mengi hapa ya kuelimishana
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri kuna haja ya kuwasiliana na mkuu maxwelo hope anapitia hapa
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ninayo program ya kunlock direct bila code sijui nikusaidieje natumai hyo ingekuwa raisi zaidi kwako kama aikuambii uingize code
     
Loading...