Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

post graduates

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sky_haf, Oct 14, 2012.

  1. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau naomba kuuliza hii kitu post graduate ni kiwango gani cha elimu, unaingia ukitoka diploma au master au degree?
    Kawaida unasoma kwa miaka mingap na ukitoka apo unaendelea na kiwango gani cha elimu? Anaweza kuchukua mwenye advanced diploma?
    Naomba kuwasilisha mada...
     
  2. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Ni Masters Kasorokasoro hivi, au Bachelors na nusu hivi. Yaani umevuka First Degree lakini bado kidooogo kuwa Master.
     
  3. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    post graduate t mins huna pasmark za kustdy LL.M...lyk weng wanataka 3.5,af we una 3.2 au 3.0..u must do p.graduate.. Ni 1 yr!

    2)unaeza fanya P.G kama unatoka field nyngne na kuhamia field nyngne
     
  4. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vp kama una advanced diploma waweza chukua P.G?
     
  5. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    au kuwa na diploma ya kawaida kwenda P.G?
     
  6. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unaweza fanya PG kama una digrii ya kwanza au Advanced diploma with some years of work experience!
     
  7. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu
     
Loading...