Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POST GRADUATE YA FINANCE au YA PROCUREMENT?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MimiT, Feb 11, 2012.

  1. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Nipo njia panda, nafikiria kusoma post graduate, naomba ushauri kati ya finance na procurement, ipi soko lake la ajira ni kubwa?
    help please wana jf....
     
  2. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma post procurement,post finance haina professional board Tanzania kwa hiyo utakuwa mtu wa kawaida tu,labda kama unataka soma MBA finance hiyo inasoko.
     
  3. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    asante mkuu..
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Postgraduate ndio nini? Postgraduate Diploma au Postgraduate Degree?
     
  5. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80

    postgraduate diploma
     
  6. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Post graduate ya procurement huwa ina hucka na mambo gan?
    Na utafanya kazi maeneo yapi?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Zote hazina soko.
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    procurement utasota kutafuta ajira kama fani zingine lakin ukipata umaskini bye bye bye hao ndio wazee wa 10% na manunuzi yote ya umma yanafanywa na ww kwa kufuata procurement act kama huutaki ufisadi,
     
Loading...