Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post graduate diploma!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NYAGI DRY, Oct 10, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jaman wadau mwenye info za kutosha kuhusu pgd ya monitoring and evaluation pale coet ,je wana enroll mwez wa ngap? Na ada yao ni bei gan? Na wasilisha wakuu!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    umecheki kwenye website? aisee,sikujua hii makitu inapatikana,unistue na mie basi (tukitoka class ntakua nakupa ofa ya nyagi dry kila furahi dei eeh)
     
  3. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimechek king'ast,ila cjaona info zozote up to nw! Ebwnae mwendo wa nyagi 2 hahaha king'ast bwana!sawa
     
  4. k

    kulwadoto Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi pgd na advance diploma bado zinatambulika kwenye soko la ajira kwa sasa?
     
  5. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pgd ndio zinatambulika!ila advanced dip czan!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    atimaye umezeeka ubongo.baada ya kusumbua kwa muda mlefu.
     
  7. s

    sixmund6 Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi pgd ndio inakuaje iyo?
     
Loading...