Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post A Powerful Picture

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Oct 7, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    very famous picture hii ilikuwa wakati wa Vietnam war ina wind down
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    inasemekana aliyeipiga hii picha alijiua sijui ukweli ni upi lakini still it says alot

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rwanda, June 1994.
    Hutu man mutilated by the Hutu 'Interahamwe' militia, who suspected him of sympathizing with the Tutsi rebels
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Waarabu na watumwa wao..sijui hapa ni wapi lakini najua itakuwa huko kwetu tuu kama si kilwa basi Bagamoyo na kama si bagamoyo basi Zenji

    still its a powerful photo
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So is this little girl Kim Phuc during Vietnam war!

    [​IMG]
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    matumai wote sisi tunaijua hii picha
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hii picha ya Miles ilikuwa my avatar jamaa akalamika kuwa inatisha so i resorted to my man Trane hapo juu

    Miles alikuwa Jeuri lakini talented and btn the two i would still go for Miles badala ya Trane. Still powerful pic though
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    kisha wanauliza WHY DO THEY HATE US?
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mnaikumbuka hii picha? GULF WAR 1
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    NYERERE alishabikia vita VYA BIAFRA na madhara yake yalikuwa ni haya:

    [​IMG]

    at the same time alikuwa anangangania Africa tuungane!
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Trane na ukali wake katika avant-garde, mbona bonge la protege tu.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    mzee ulinilet down kwenye ile thread ya Jazz hukurudi tena! anyway Miles was said to have limited technique and was slow in learning new material. However, what he had in abundance was a monumental ego which often came out by his well known gift of showing contempt for his listeners.
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii nadhani ni SA...Enzi za apartheid kama sijakosea.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hao hapo kushoto pemebeni wenye kanzu nyeupe ni waafrika wenye masharubu ama ni waarabu?
    Maana kuna mgogoro kule kwenye thread ya FMES kati ya Nyani na Pundit...
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    thread gani tena hiyo?
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    GT,
    Ninavyojua mimi kutoka kwa wanafunzi waliokuwa wanasomea chuo kikuu kimoaja cha MUSICS and Sound Engineering ni kuwa Huwa wana heshima kubwa sana kwa huyu jamaa. Miles inawezekana alikuwa mgumu wa kusomea vitu ila alikuwa ni mtu anayependa sana KUJARIBU. Akisikia kifaa fulani kipya basi huchukua na kukifanyia majaribio kwa kutumia katika nyimbo zake. Wanafunzi hao humtumia sana Miles shuleni. Wanasema kuwa huyu jamaa amesababisha sana JAZZ iwe na sura nyingi sana kama ilivyo leo. Zamani ilikuwa sanasana ni kama ile sauti ya Train linakwenda yaani Katamiti-katamiti. Hizi beats hata baadaye the Bee Gees (This Is Where I Came In ???) walizitumia ingawa wao wanadai walikuwa wamesimama kwenye sehemu ya kuvuka reli na train likapita na wakasikia sauti hiyo. Ila wao naona lilipita kwa speed ndogo maana uko kidogo slow.
    Miles kitu kingine mashuhuri kwake ni kuwa alikuwa anawapa watu CHANCE. Ukija leo na kusema Mie natoka Sikonge na huko nimejifunza kupiga marimba basi anasema hebu piga, akipendezwa au ukikoga kwa kalufundi kako, hapo hapo unakuwa umepata kazi. Hakuwa kama maproducer wa siku hizi. Nasikia Shemeji Tommy Motolla nusura aitupe tape ya Mariah Carey. akiwa kwenye gari akasema hebu ngoja nisikilize. Alichosikia kimemfanya dada yetu siku awe hadi na wine MARIAH. Miles kidogo ni kama Queens Jones. Huyu mzee ukiandika wimbo hata kama wewe ni kibonde basi atakusifia na kuanza kuurekebisha huo wimbo hadi mwisho unakuwa umebaki asilimia 10 ya kazi yako na anakuachia kazi ya wewe kujipa ujiko kuwa ni mtunzi wa huo wimbo. Wanamuziki na producer wa namna hiyo siku hizi ni ndoto. na kibaya zaidi ni kuwa wimbo unavyozidi kuwa mbaya, siku hizi ndiyo unazidi kupendwa. Wimbo kama huu wa SCOOTER uitwao "how much is the fish" unajua tu hata kama hujasikiliza kuwa ni upupu wa hali ya juu. Ila utashangaa unapendwa si kawaida na kila sehemu German upo. Anyway wakati ukuta.
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    this photo was a powerful legacy of the vietnam war,in high resolution photo's of this episode,you can actually see the bullet,on its way to shatter the vietcong.s brain.the officer brandishing the gun was court-marshalled
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    the little girl kim phuc,now an adult lives in canada,in the photo,this was just after a napalm bomb attack.i have had the opportunity to met her in canada.she is now married,and has some sort of ceremonial role for the united nations
     
  20. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
Loading...