Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Possible form four necta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rasib, Oct 9, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau mbna kimya? Nao naomba possible, nackia pepa limevuja!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Utoto wako peleka fb!
     
  3. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! We sema hauna? Ongea vzur usaidike!
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu kweli wewe ni bongo lala, haiwezekani kuja kwenye Jukwaa la heshima kama hili na kutangaza ukilaza wako. Naomba upeleke kule Fb haraka sana, peleka kabla hatujakupeleka kwa Mods..
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yani mie nikiona tu uzi unaanza na pocbo hata sihangaiki, yani mtu utupiwe pocbo hapa!? kwenye public kama ivi!? itakuwa maajabu!!! yale mambo huwa ni kwa siri sana
     
  6. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwan nin kbaya? Mi nimeomba pocble kwan nin kbaya hapo? Uknambia kutakuwa na dfn ya hstory kwan cyo pocble? Achen ukilaza bhana mbna ma great thnker nyie, kwann unireport kwa mod...njo nipe sababu ya mm kupgwa burn cyo kunitsha mkuu
     
  7. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inbox c zpo?
     
  8. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ndo bongo lala! Unatokwa na bov 2! Kwa mod kuna nin? Mi nimeomba pocble i thnk u do knw wats da meaning of pocble and that y am saying u ar bongo lala mkuu!
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sasa mdogo wangu unasoma saa ngapi na unapata muda kupigizana kelele na watu huku?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu jifunze kuandika na kutumia maneno vizuri
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ana muda wa kusoma basi!? mwenzio kakesha JF apate possible, yaani hili taifa lilipofikia!? divine intervention is a must, otherwise I fear for my country!
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    hupati pocbo hapa, na paper itakupa za uso na utafeli coz ndo nyie maisha yenu mmeyaseti kwenye milungura kuanzia shuleni, kupata kazi n.k. m2 kama ww ukisimama na mm kwenye presentation hata huko mbelen hufui dafu coz hutakuwa na k2 kichwan isipokuwa unategemea wizi wizi tu.
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Possible utazikuta ndani ya chumba cha mtihani
     
  14. m

    mahinda Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjawahi ona kilaza kama wewe enzi hizi unaomba pocble, daah we ushafeli ndo nyie mnaandka bongo fleva na kuchora pcha za wachezaj, ebu nenda kasome uko acha uboya wako allaaaa!!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    OK,
    Kasome Syllabus yote, ndio possible yenyewe hiyo!!
     
  16. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata vitoto humu vimo?.....au ni Mwigulu Nchemba huyu?
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaaaaaaa kumbe ni mbunge wa Mtera aliyeandika thread hii basi yaishe!
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu sio siri umepotea!!! yani miaka minne unasoma tuuuu afu leo unataka possible??? ivi kweli nchi hii inaenda wapi?? badala ukae utulie usome unakuja humu jf kuomba pepa???? kijana embu nenda kajipange huko...na kama unategemea possible mkuu nakuonea huruma.......
     
Loading...