Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Position ya jk kwa mgombea anayemtaka kuwa rais ndani ya ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 1, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni ipi nafasi ya mwenyekiti wa CCM katika hii issue?? Tujuzeni
     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Iwapo wewe ni mwanachama wa CCM, ni ipi nafasi yako kuhusu suala hili? Kwani chama ni watu, sio mtu mmoja mmoja. Mimi binafsi nikiwa mwanachama, nasema chagua langu bado, na sioni anaetosha hadi sasa, na isitoshe, hakuna waliojitokeza hadharani tukasikia mipango yao kwa taifa hili, ili tuweze kubaini ni nani anatufaa. Vinginevyo, tukiendelea kujiuliza Mwenyekiti chaguo lake ni nani, huo utakuwa ni udhaifu mkubwa sana kwetu sisi kama wanachama kwani again, Chama ni Watu.
     
Loading...