Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jul 21, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwasababu madawati ni tatizo la kudumu katika shule za watotowetu napendekeza haya: -1=kila mbunge ,mkuu wa mkoa,mkuu wa wilya,wakurugenzi,manaibu waziri,wafanya biashara wakubwa,makampuni,mashirika,ngos,wizara,wa/ ajitoloee posho yake japo shilingi laki tano,wakuu wengine wa serikali wachangi laki mbili, ambayo atatengeneza madawatikwa kufuata vipimo sahihi na achangie kwenda wizara ya elimu wao watayapangia kutokana na mahitaji katika shule.wengine wenye mapenzi mema
     

    Attached Files:

  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni wazo lako.
     
Loading...