Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho zimewaumiza wengi, hata wabunge wa udsm zimewakamata!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Calnde, Jan 11, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzimu posho ni hatari. Wabunge wanaohudhuria mkutano kwa kusaini huwa wanalipwa 10,000/=. Sasa juzi wapo ambao hawakuingia kikao, lakini waliomba wasainiwe. Ubaya listi hiyo imetumika kuwafukuza wote ambao walisaini, kwamba walipisha mgomo, kwa authority ya signature zao. Elfu kumi hiyo.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...du!
     
Loading...