Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho zilivyo wavimbisha matumbo viongozi wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Feb 3, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu ni mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Bw. Leonidas Gama

    [​IMG]

    Huyu ni mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Bw. Leonidas Gama

    [​IMG]

    Mbunge wa Mbinga Magharibi, John Komba

    [​IMG]

    Mbunge wa Mbinga Magharibi, John Komba

    [​IMG]

    Didas Masaburi, meya wa jiji la Dar es salaam

    [​IMG]

    Steven Wassira

    [​IMG]

    Mambo ya kutafakari ki utu uzima.

    Jamani posho mbaya sana zina madhara kiafya.

    HUKU WANANCHI AMBAO NI MABOSS WAO HALI IKO HIVI

    [​IMG]

    Watoto wanaketi chini hakuna madawati msitu wa Songea na Mafinga Sao Hill akina Lukuvi wamejipigia ufisadi ambapo serikali ingetengeneza masawati ya kutosha nchi nzima,

    [​IMG]

    Watoto wa maboss (wananchi) ambao ndo viongozi waliopo madarakani wanatoka darasani

    [​IMG]

    Shule ya msingi ambamo wanasoma watoto wa wapiga kura

    [​IMG]

    Hata kwenye shule za sekondari nako hali mbaya

    [​IMG]

    Hii ni zahanati mpiga kura ndo analalia kitanda hicho wao Muhimbili wanaenda kupumnzika kisha hao India

    [​IMG]

    Hii ndo maabara ambapo mpiga kura anakuja kupimwa maradhi yake

    [​IMG]

    Wapiga kura wanalala mzungu wa nne kitanda kikiwa full mpiga kura inamlazim adondoshe gari sakafuni anamwachia matumaini Mungu

    [​IMG]

    Wapiga kura hawa wasio thaminiwa wakiwa wamerundikana kama wanyama wanapatiwa matibabu

    [​IMG]

    maji anayo tumia mpiga kura kwa kunywa na kupikia na kufulia

    [​IMG]

    Mpiga kura wa hao jamaa walio vimbiana matumbo akikata kiu kwa maji kumbuka hayo maji kayafuata kwa kutembea zaidi kilomita 20.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa vile wameipaisha wenyewe JF mjengoni basi wekeni picha wadau waheshimiwa hawa wanao jali matumbo yao badala ya kuwajari wananchi walio wapa hicho kitumbua na kukila wenyewe
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wazee wa magamba wanafaidi hayo matumbo wanakula sahani ngapi?
    Ndo maana wanalilia posho hazitoshi kazi kweli kweli
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Keki ya Taifa haigawiwi ipasavyo
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa utasikia serikali ya CCM ni sikivu imeweza, imethubutu na inasonga mbele
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapi naweza nunua bunduki? Hata ya risasi moja tuu. . . .
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I see!,,,Eeee mola okoa hili Taifa kutoka mikononi mwa majambazi!
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aisee hii hali imezidi, inabidi wananchi tuamke, tuingilie kati hili swalabefore its too late
     
  10. n

    nchasi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Andika kwa lugha ya kimataifa ili waonekane kimataifa jinsi wanavyokula keki ya taifa peke yao na bado wanaomba misaada wazidi kula. Hata FB na twitter wenye utaalamu wekeni ili waanikwe. I'm proud to be JF member maana naaccess mambo makubwa sana. YAANI KAMA RAIA WOTE WANGEPATA HUU MTANDAO, HAKIKA HII NCHI INGEBADILI. For sure this is the "HOME OF GREAT THINKERS". BRAVO JF.
     
  11. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakika hizo picha zimenipa tafakuri sana juu ya taifa letu la tz na vipaumbele vyetu.
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    very disturbing...
     
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inatia hasira!!
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mbona kuna watu wana matumbo makubwa na hawako serikalini?. Waacheni na matumbo yao, kwanza huwezi jua namna hayo matumbo yalivyopatikana.
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi mh kikwete umeamua mambo yajiendee yenye? Wewe ndiye wa kulaumiwa na vifo vyote damu juu yako utakuja ujibu siku moja.
     
  16. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa leo tunayaongelea ya wabunge,usiofu la kwako tutaliongelea kesho.
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hizi picha zinasikitisha sana! ndani ya nchi moja huru!

    Mafisadi hawa wa CCM wanaimaliza nchi yetu.
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,845
    Trophy Points: 280
    Bunduki Afrika huwezi kupata bunduki zinapatikana Ulaya bunduki huku ulaya za kumwaga tu huko afrika bunduki za huko ni Mambo ya Uchawi nenda kwa mganga atakusaidia bunduki ya siri utaipata kwa mganga wa Kienyeji.
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    One word...... Disgusting!!!!
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mzizi nikiangalia signature yako ... mbona tofauti na ushauri wako ambao una promote ushirikina ..
     
Loading...