Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho za wabunge: Kigwangala on January Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Dec 8, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

    “Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa ama?”
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usomi wa kuokoteza hujulikana kutokana na mawazo ya muhusika, kwamba January asitoe mawazo yake kisa kuna sehemu za ccm za kusemea! Huu ni ukichaa wa kimawazo, hao ngedere wa ccm si ndio waliongeza hizo posho
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CCM stinks....
     
  4. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! hapa hata haujasomeka au haujamsoma EMT?
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mbona hata yeye ana platform ya kuongelea kama mbunge? Si aende jimboni kwake akaongelee kukerwa au kufurahishwa na ongezeko la posho kwa wapiga kura wake!
     
  6. P

    Paul J Senior Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utaongelea wapi ndani ya vikao vya CCM wakati umezungukwa na watu wasiokuwa na huruma kwa watanzania? Hivi kama mtu anafikiria mama mjamzito abebwe na bajaji wakati yeye akitumia V8 atakutetea mimi na wewe tunaotembea kwa miguu yetu ingawa tumekondeana sababu ya dhiki? January anaongea hivyo maana 95% ya wabunge na viongozi wa ccm ni corrupt na huwezi kupenyeza hoja ya kutetea raia ndani ya ccm kwa kugusa maslahi yao!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na yeye si angeongelea kwenye vikao halali vya chama kuliko fb.
     
  8. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huwa na kwazwa sana na michango ya huyu Kigwangala, ni mtu asiye na msimamo na ni mfano mbaya sana kwa vijana wapenda mabadiliko na maendeleo, sasa kama kuna vikao kwa nini na yeye asisubiri vikao ili aweze kumsema January, au anataka kutuaminisha kuwa hana mawasiliano ya moja kwa moja na mbunge mwenzake, halafu anasema kwa nini mwenzake kama anapinga asisusie posho, issue ya posho kila mtu anaelewa ni mfumo, kususia pekee siyo suluhisho la tatizo hili.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160

    Wakuu hata mimi sijaona mantiki ya yeye kwenda kuandika hayo Fesibuku. Si angemtafuta tuu Makamba mwenyewe na kumweleza dukuduku lake? Au kama Kigwangala anaona kuwa Makamba angetumia hivyo vyombo husika, kwa nini yeye (Kigwangala) hakuwasiliana na hivyo vyombo husika kuelezea dukuduku zake? Yaani hapo ni kama anachopinga Mkamba kukifanya, ndicho hasa Kigwangala amekifanya.
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    So for him a CCM member of parliament FACE BOOK IS THE RIGHT PLATFORM...this Doctor needs to grow up and fast
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa facebook naye jamani???? Tena hoja yenye maslahi na madhara kwa taifa aaaagh

    Mnaowajua hawa watu hebu na muwaelekeze huku jamvini waweke mawazo yao hayo ili wapate majibu ya wafikiriaji wakomavu..
    Posho kwa pesa ya wavuja jasho kwenye facebook ???
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    jamani mwacheni january. mnaendeleza majungu nyie, mmetumwa na waziri wa umeme. january kafika hapo alipo kwa juhudi zake mwenyewe na utendaji wake wa kazi. chama kimemuamini kuwa kijana safi ndo maana ana vyeo vyote hivyo. kwa hiyo kundi la ngeleja na riz1 wanaotaka kummaliza inabidi wapoze hasira zao.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ndivyo inavyooneka. Labda anaweza pia kusema kwa vile Mh Zitto nae ana vyeo bungeni na kwenye chama chake, basi akatumie platform kuongelea mambo ya posho.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Read between the lines. Sina majungu na Mh Makamba.
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Zamani wakisema fungeni mikanda, unajua kiongozi atafunga mkanda, jirani yako atafunga mkanda n.k

    Kwa sasa kina janauary hata waseme vipi tufunge mikanda hatufungi maana twajua na wao hawafungi

    Janauary ni mpenda/taka sifa tu hana mpya
     
  16. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajaribu kuongea na nani hapa?

    Kwa kuwa hakuna mchangiaje hata mmoja aliye against na January na ntazamo wake wa kupinga posho za vikao
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue huko hakuongeleki, hata ukiona mke/mume anatoka kuongea mambo ya nyumbani nje basi ujue huko ndani hakuna kitu. Wewe unadhani wale wanapokuwa wanapiga meza wanapenda? ukiona hivyo hamna demokrasia. Hivyo usishangae hayo yanayojili sasa hivi. CCM ni ya wote bhana ila kuna wachache wameifanya kamma taasisi yao binafsi
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ni juzi tuu alipost hii huko huko fesibuku:

    "Tunaanzisha a "CCM Study Group" ambayo itakuwa ni kama think tank club ya kukishauri chama katika zama hizi za ushindani wa kisiasa. Kikundi chetu kitakuwa kinatoa ushauri huru. Kama wewe ni MwanaCCM unakaribishwa kuwa sehemu ya wanamabadiliko wa ndani ya chama chetu ili kwa pamoja sasa tuchangie mawazo kwa njia ya tafiti na maandiko mbalimbali. Hii itakuwa ni kazi ya kujitolea. Nafasi za kuingia kwenye club ni chache sana na kutakuwa na mchujo mkali wa kuwapata wanamabadiliko hawa! Kama wewe ni CCM die hard, karibu tukijenge chama chetu. Niandikie email kwenye kigwangalla@gmail.com ukiambatanisha a brief, one page, resume!"

    Kwa hili tuu inaonyesha na yeye ameshindwa kabisa kuzitumia hizo platforms anazotaka Mh Makamba azitumie mpaka ameamua kuanzisha "CCM Study Group.
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo naye nafasi yake ya kumpinga January Makamba ni kwenye facebook. Hivi chama siku hizi kina nini. Moto hauzimi kwa moto. Tunahitaji kukaa chini na kutafakari kwani kunamagamba mengi muno.
     
  20. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye kama nani?
     
Loading...