Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho yaanza kuleta ugomvi kwa Mukama na Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beyanga, Jul 18, 2012.

  1. b

    beyanga Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe chama kimemwambia anatumia pesa nyingi bila mafanikio wakati wanachama wao wanazidi kuhama.

    Na mukama kasema amenenepa sana kwa muda mfupi inaonekana haumizwi na wanachama kuhamia CHADEMA.

    Kazi ya kufungua mechi za wabunge ni kujijenga yeye na sio CCM waliomtuma
     
  2. t

    tara Senior Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwikwikwikwikw eti mbona ananenepa sana.......magamba bana
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Mukama! Teh,teh,teeeeh! Najenga taswira jinsi huo 'mustach'ulivyokuwa unapeperuka huku akiongea neno NAPE UNAZIDI KUNENEPA TU!
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha weye mpungufu-(ndebile-kisukuma)
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkikosa hoja mnaanza viroja.

    Nyinyi mnaotumia fedha zetu za kodi kujenga nyumba binafsi ya Josephine na mchumba wake?

    Mnaonunuwa fuso mtumba kwa millioni mia tatu na hamsini (350,000,000).

    Au hayo hamyajui? Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    ni kweli Nape kajinenepea aisee, mi nikajua ni ma-ARV kumbe ni mijiposho
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua kama angekuwa ni mtoto wa kike, watu wangeshaanza kumnyooshea kidole kapteni John Komba!
     
  8. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Mukama alitaka anenepe yeye au??
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    magamba yamewabana.....teh teh teh....:lalala:
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nape kichaaaa, laana za baba kutompeleka kunyumba Lindi Vijijini, Kijijini Chiuta
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Tatizo Nape kila akikurupuka anatunga vishuguli vya kumtafutia umaaarufu binafsi, hana hata Work Plan ya shuguli zake.

    Ukisikiliza mkutano wake leo na wanahabari neno MIMI kalitamka zaidi ya mara kumi kudhihirisha jinsi alivyo mbinafsi.

    CDM wana bahati sana kwa CCM kuwa na Nape na Mwigulu kwani wanabomoa chama chao mchana kweupeee kusafishia njia CHADEMA
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa akale polisi kama sio per diem????na kazi anafanya lakini au????
     
  13. E

    Elam Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahhaaaaaa haaaaa haaahahaa i cant stop laught hahaahaaaa, aaah!
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    dhambi inayowatafuna kabla 2015 kila kitu mtakiweka wazi wenyewe,sisi tunaishi maisha ya shida ,nyie mnakula raha,we ngoja tu
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Dhambi mlizotemtendea ulimboka hazitawaacha salama,hapo mwanzo tu
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    alishasema anamvuto ndiyo maana JF wanamfatafata..
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape na ccm ni kama Kupe na Ng'ombe[SUP]1[/SUP]:

    Ng'ombe anachinjwa Kupe hana habari!

    Ng'ombe anachunwa Kupe hana habari!

    Ngozi inawambwa Kupe hana habari!

    Ngozi ikianza kukauka kupe ndo anastuka!

    Alaa! Huyu ngo'mbe kumbe keshachinjwa!


    [SUP]1[/SUP]
    Honolulu (2012)

    TUMBIRI (PhD, University of HULL, UK)
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape Maposhoooooooooooooo
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu zomba Hayo ni Kwenu na CCM. Ni Malalamiko ya Katibu Mkuu Wenu kwamba Wao Wanakondeshwa na CDM lakini yeye Shavu linamtoka. Acha Mchezo na Posho, Posho inaimarisha Muungano ha ha ha Jamaa wakiambiwa wagomee Vikao vya Bunge Kususia Muungano wakikumbuka Posho LoL ha ha ha

    Mukama na Wewe si Uende
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ingependeza wangeuana kwa mapanga!
     
Loading...