Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho ya wabunge ya siku moja kutoa rambirambi ya wahanga wa ajali ya Mv Seagul

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pinokyo Jujuman, Jul 19, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Bunge kupokea taarifa tangulizi toka serikalini juu ya ajali ya boat ya Seagul ilozama jana ktk bahari ya Hindi; serikali ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania kupitia msemaji wake wa serikali Bungeni imetangaza siku tatu za maombolezo.
    Sambamba na hilo Wabunge wameridhia kutoa posho yao ya siku moja kwa ajili ya wahanga wote wa ajali hii ya boat.
    Mungu aziweke roho za marehemu wote mahali pema Peponi.
    Amin.
     
Loading...