Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho, sheria au Haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jul 5, 2011.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Nilifurahishwa na makala ya Mabala gazeti laMwananchi la Jumapili. Mojawapo yahoja alizotoa ni kuhusu posho wanazopewa waheshimiwa je katika hali waloyonayo Watanzania tuendelee kutoa posho kwa vile sheria ipo au tuzingatie iwapo ni haki yao wapate?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sasa ndugu Mzamifu wewe unasemaje?
    Toa maoni yako na unachosimamia wewe kwa upande wako!
    Kuweka alichosema Mabala bila kucomment ni kutochanganya na zako!

    Sheria ni kweli ipo, lakini 80% YA wATANZANIA WANAISHI VIJIJINI, AMBAPO WANAISHI chini ya kipato cha 1US$.
    kWAHIVO ni upumbafu sana kugawana posho za aina hiyo kibinafsi!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama posho hizo zimewekwa kisheria basi ni wajibu wao kuzipokea na ni haki yao kuzitumia.
     
  4. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Samahani sikuwa hewani kitambo kidogo. Nionavyo mimi posho hizi zinawanyonya wananchi kwa vile zingeweza kutuiwa kwa manufaa mengine kama afya, elimu, umeme nk.
     
  5. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Sawa lakini sheria ikionekana inawapendelea watu wachache huku wengine wanaumia basi iachwe tu? kisingizio eti baadhi ya waheshimiwa wanazitumia hizo posho kuwasaidia watu wao kiachwe. inawezekanaje mtu mmoja akawasaidia watu wa jimbo zima kwa posho hizo?
     
Loading...