Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho posho posho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magehema, Jul 5, 2011.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Ni mjadala wa posho, umetawala kurasa,[/FONT]

    [FONT=&quot]Taka kutoana “roho”, kwa hoja zinazotesa,[/FONT]
    [FONT=&quot]Tena sio za kitoto, hoja wameitakasa,[/FONT]
    [FONT=&quot]Nini uhalali wake, jifungu hilo la posho?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Embu fanya tafakuri, tumia zako busara[/FONT]
    [FONT=&quot]Sitangulize kiburi, mwishowe pata hasara,[/FONT]
    [FONT=&quot]Tupangie mistari, bila kufanya papara,[/FONT]
    [FONT=&quot]Nini uhalali wake, jifungu hilo la posho?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mtu tusimhakiki, hojaye tuijadili,[/FONT]
    [FONT=&quot]Tuipime mantiki, tumie zetu akili,[/FONT]
    [FONT=&quot]Tuepuke urafiki, tunapoitafakali,[/FONT]
    [FONT=&quot]Nini uhalali wake, jifungu hilo la posho?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Katika shilingi mia, thelathini za miradi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Sabini zilobakia, posho tunajiahidi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Wananchi waumia, viongozi wafaidi, [/FONT]
    [FONT=&quot]Nini uhalali wake, jifungu hili la posho?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Wale mnaoziunga, tupeni zenu sababu,[/FONT]
    [FONT=&quot]Msisingizie unga, malazi na matibabu,[/FONT]
    [FONT=&quot]Au fenicha kuchonga, embu nipeni majibu,[/FONT]
    [FONT=&quot]Nini uhalali wake, jifungu hili la posho?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Kuna mmoja kasema, posho zinahamasisha,[/FONT]
    [FONT=&quot]Mdomowe waachama, bila posho amekwisha,[/FONT]
    [FONT=&quot]Hatoweza kujituma, mzigo ataushusha,[/FONT]
    [FONT=&quot]Hao ndio viongozi, tulowapigia kura.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]

    [FONT=&quot]Kuipamba hoja yake, kahusisha wananchi,[/FONT]

    [FONT=&quot]Wale wa jimboni kwake, kuwapoza hakuishi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Si msiba si sherehe, lazima akate pochi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Kazi mpya ya mbunge, ndio kwanza nasikia![/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Kuna mengi kukwambia, muhimu kutafakari[/FONT]
    [FONT=&quot]Wengine kusinzia, au kupiga stori, [/FONT]
    [FONT=&quot]Mihayo wajipigia, wameshashiba mtori,[/FONT]
    [FONT=&quot]Bado wanataka posho, ikibidi iongezwe.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] Embu nawe endeleza, japo ubeti mmoja,[/FONT]
     
Loading...