Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho ni zengwe la kuwapumbaza wananchi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubingwa, Dec 16, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau ukifuatilia kwa makini mjadala wa posho ni zengwe la kuwapumbaaza wananchi walalahoi na kuwafanya wasahau mambo mazito yalikwisha tokea na viongozi wao.Yapo mengi tu na hatujui hatma yake bila uutatuzi
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama babu wa laliondo vs dowans.
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ikija scandal nyingine JEIKEI anavunja baraza la mawaziri ili mbaki mkijadili hiyo
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    there is some elements of truth!mitanzania sijui ikoje???wanavumilia mambo ambayo hakuna mtu yoyote duniani anaweza kuvumilia huu ujinga except tanzanians!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Tumeshajua janja yao mara zote kama kuna issue nzito wanaibua kitu kivute hisia watu wahame kule waliko....wanaziita siasa za matukio!watanzania wanafuata upepo wa matukio
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini hizo ni mbinu mbadala zinazotumiwa mambo yanapokwenda kombo, hivyo sitilii mashaka sana kuona hayo yakitokea natumaini hali ni mbaya kwa upande wa serikali yake.
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kama Babu wa Loliondo alikuzwa ili kutumika kufunika Dowans; niko najiuliza, hili zengwe la posho lina lengo la kufunika kitu gani??? Mwenye hisia anijuze!!!
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hili zengwe la posho limeanzishwa kwaajili ya kufunika mchakato wa utaratibu wa uundaji tume ya ukusanyaji wa maoni ya kuandika katiba mpya.

    Upingaji wa ulipwaji wa dowance ulifunikwa na mchakato wa katiba na mchakato wa katiba umefunikwa na posho.

    Wataleta longolongo weee za posho tukistuka yale yakatiba ya shatimia na wamefanya walivyokusudia sis tunabaki tuking'aa tu sharubu.
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    Ili limetokea ili kufunika taarifa ya tume ya bunge juu y Jairo, kina Luhanjo, Ngeleja n co. Pia kufunika mambo ya mswada wa ile tume ya katiba.
     
Loading...