Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho ni tamu na kodi ni chungu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jan 17, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    HATA MIMI NINGEPENDA NIPATE POSHO NYINGI IWEZEKANAVYO
    NA
    KULIPA KODI KIDOGO IWEZEKANAVYO – HUU NDIYO UBINADAMU!!

    Hivyo basi si vyema kumwachia mlipwa posho kuamua alipwe ngapi na mlipa kodi alipe ngapi. Je, hili tumelizingatia katika mijadala yetu juu ya posho na kodi?
    Naamini tukiongeza ukweli huu katika tafakari zetu huenda tutakuja na hoja muafaka zaidi na hata kupunguza lawama hapa na pale.

    Nawasilisha
     
Loading...