Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho kwa ma RC na DC baada ya kumaliza muda wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mawazoyangu, Jan 25, 2011.

  1. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wana JF naomba mwenye kujua ma RC na DC waliomaliza muda wao wa hizo nafasi kwa kuchaguliwa wabunge au kwa sababu nyingine wamelipwa shilingi ngapi?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siri ya serikali!
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tshs 40,000,000.00
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    70m
     
  5. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Search: ministry of finance and economic affairs/treasurer/RC Pensions
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Weeee wanalipwa big time.....netpay X 12 X 5 yrs term...... Kila 5yrs wanalipwa chao....wansikiliziaaa...wakiitwa tena 5yrs contract
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Kama take home ni 1,500,000 X 12 X 5 utajua....atalipwaa kiinuaa mgongo ngapi kwa 5 yrs.....
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    misallocation of funds
     
  9. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu, mbona kama napata 90,000,000. Hela zote hizi kwa kazi gani ambayo wamelifanyia Taifa katika maendeleo. Alafu Sisi tunaotumikia kwa miaka 30 tunalipwa 15-20,000,000
    Itabidi wote tuwe wanasiasa maana itakuwa ndo kazi inayolipa kwa muda mfupi. 5yrs
     
  10. Kabwela

    Kabwela Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa idadi ya wilaya na mikoa ni kuwa serikalikali inaendesha mabunge mawili kwa kuwa idadi ya wabunge haipishani sana na wakuu wa wilaya ukijumlisha wabunge. hata wakati wakiwa kazini wanapata huduma karibu sawa na wabunge. Kazi za wakuu wa wilaya zinaweza kufanywa na mkurugenzi wa wilaya kwa kuwa kazi yake kubwa ni mlinzi wa AMANI hivyo unaweza ongeza mfanyakazi mmoja wa kawaida chini ya mkurugenziambaye haitaji huduma kama DC na halafu wote wakawa wanaripoti kwenye kanda zikianzishwa ambazo zitaunganisha mikoa miwili au zaidi hivyo unapunguza wabunge zaidi ya 10, HUKU HELA UNAYOHIFADHI UNASAIDIA KULIPA MADENI NA KUTOA POSHO ZA WANAFUNZI HIVYO UNAPUNGUZA MIGOMO ILIYOPO KILA CHUO TZ.

    CCM NA SERIKALI YENU ACHENI KULIPA FADHILA MNAKOSA HELA ZA WANAFUNZI, WAZAZI WAO (WENGI NI WAKULIMA) WANAUMIA NA NDIO WANAOWAPIGIA KURA ZAIDI, IKIFIKA 2015 HAMTOWEZA KUWADANGANYA NA ITAKULA KWENU. BE WARNED
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi unategemea kupata jibu sahihi kwa swali hilo hapa JF? This question is misplaced!
     
Loading...