Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Portugal claims back Zanzibar Islands after 200 yrs (watch out)

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Mnyamwezi.Zanzibari, Sep 30, 2012.

  1. Mnyamwezi.Zanzibari

    Mnyamwezi.Zanzibari Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We have Muzungus here getting us ready to convice people that we Can become Europeans if we agere with Portugal that Zanzibar was just stolen by force with the hungry Omanis, Wana ushahidi wa furaha waliokuwa nayo Babu zetu enzo zao hapa. Katik mifano ya maendeleo na furaha wanaongelea mchezo wa ng'ombe Pemba Kamal ni Urihi wa furaha na upendo kwa wote, Pia Ngome kongwe Old Fort Kuwa ni Portoguese. Ikiwa kunamuitukio kwa wananchi basi wanasema lolot linawezekana.
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    W├Ânders shall never end,embu nijigeuze nipate pozi zuri la kupumzikia weekend,
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Mtu akiwa mvivu sikuzote anapenda kubebwabebwa na wengine.
    Atatumia hata sababu za kijinga kuhalalisha hilo.
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kila mzungu ana akili timamu/nzuri kama waafrika wengi tunavyodhani, ukweli ni kwamba sisi waafrika tumekosa kujiamni tuu, lakini tuna akili nzuri/timamu na busara. Sio kila kauli ya mzungu inafaa kuipa uzito. Huyo mzungu mreno lazima atakuwa kavuta bangi. Mchunguzeni vizuri.
     
  5. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    haya.lisemwalo lipo
     
  6. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Join Date : 30th July 2012

    Posts : 8

    Rep Power : 310

    Likes Received:0
    Likes Given:3
    Ukikua utaacha tu hapa ni Great-Thinkers
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Huyo angefanya dili na uamsho tu,mambo yangejipa,sasa kaenda kuwashtua wachaga wa zenji akategemea matokeo tofauti?zaidi kaishia kuanikwa humu,
     
  8. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atii? Ama kweli,ukistaajabu ya Mussa Utaona ya Firauni.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa ndo maana wanatuletea sana chokochoko kumbe wanategemea kuolewa au na mwarabu au mreno hahahaha kuweni wanaume bana tafuteni wenyewe sio kutegemea kutafutiwa tuuuuuu
     
Loading...