Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Portable Generators

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Dec 3, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wana JF,
    Wengi mna uzoefu wa ubora wa haya majenereta madogo ya wachina,nataka kununua moja kwa matumizi ya nyumbani tu,bajeti yangu ni sh.300,000/ niambie brand gani ina unafuu hasa: utumiaji mdogo wa mafuta,imara kidogo,n.k. Soko limefurika kiasi sijuhi nichague nini!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    funga sora achana na matakataka yanayo tumia mafuta itafika sikuu ngereja kazima umeme,ewura wamesala itakua yaleyale
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mhh tafuta honda bana,,, ukishindwa jaribu eleman au firman...fake afadhali
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    honda bei mkasi,ile ni safi tu,
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    sora sawa,kianzio kinaenda sambamba na tanesco,lakini mkuu ni kwa ajili ya siku za mgao maana sasa hivi mwendo ni mgao tu!
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema kianzio lakini nadhani sora haupigizani kelele na mtu
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    nunua mishumaa box moja nadhani maisha yataenda sawia. Kwanini ujitese na mikelele isiyo na mpango.
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Boss ya 4 strok inafaa
     
Loading...